PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Xin hãy giúp các tân sinh viên khoá 08X3...!

niceKat
08/09/08, 06:51 PM
Chào các anh chị! :Mfoyourinfo: Em là tân sinh viên của khoa XDCD khoá 08! Giờ tụi em đang gặp khó khăn về thời khoá biểu học chính thức! Em nghe các thầy cô nói là học kì 1 nhà trường sẽ sắp xếp lịch học cho các em! Nhưng em vẫn ko hiểu! Mong các anh chị giúp đỡ! :M017:
Các anh em có bảng chi tiết về cái Thời khoá biểu thì POST hộ em lun ha! Em cảm ơn nhìu! :M060:

nbc
08/09/08, 07:34 PM
Chào các anh chị! :Mfoyourinfo: Em là tân sinh viên của khoa XDCD khoá 08! Giờ tụi em đang gặp khó khăn về thời khoá biểu học chính thức! Em nghe các thầy cô nói là học kì 1 nhà trường sẽ sắp xếp lịch học cho các em! Nhưng em vẫn ko hiểu! Mong các anh chị giúp đỡ! :M017:
Các anh em có bảng chi tiết về cái Thời khoá biểu thì POST hộ em lun ha! Em cảm ơn nhìu! :M060:

Đề nghị của em sẽ được thỏa mãn. Em hãy theo dõi tại đây để biết thời khóa biểu ngay khi nó được công bố.

Chúc các em khóa 08 thành công!

niceKat
09/09/08, 06:04 PM
Em cảm ơn thầy! Em giờ đã biết được lịch học của mình! :M050: Do trường mình dán những tờ Thời khoá biểu gần nhau quá nên có hiện tượng học sinh chen chúc nhau! Bởi vì Học sinh mới chưa biết! Chép được thời khoá biểu là 1 chuyện, thấy dc thời khoá biểu lớp mình ở đâu là 1 chuyện!:M06: Em nghĩ nhà trường nên dán chúng ở nhìu nơi cách nhau! Như vậy học sinh sẽ dễ dàng xem hơn!:M014:

Rooney
09/09/08, 07:39 PM
Nếu em là sinh viên khóa mới nên tìm các anh chị khóa trước mua bộ " Bí Kíp Vượt Ải Quan Trường " và " Bí Kíp Giang Hồ Loạn Lạc " do nhiều bậc tiền bối đi trước đã biên soạn nhằm tránh tối đa những rủi ro như : nợ , trô ,đuổi...mà nhiều anh tài đã bõ mạng...hix..hix...:M_nhoc2_42: :M047:

boy_06c
10/09/08, 11:51 AM
Nếu em là sinh viên khóa mới nên tìm các anh chị khóa trước mua bộ " Bí Kíp Vượt Ải Quan Trường " và " Bí Kíp Giang Hồ Loạn Lạc " do nhiều bậc tiền bối đi trước đã biên soạn nhằm tránh tối đa những rủi ro như : nợ , trô ,đuổi...mà nhiều anh tài đã bõ mạng...hix..hix...:M_nhoc2_42: :M047:
Runi hù em đấy chứ không nguy đến thế đâu,nếu còn bỡ ngỡ gì trong vấn đề học tập thì hãy liên lạc với mấy anh khóa 06 và 07 nha,các ah chị sẽ sẵn sàng giúp đỡ các em.Chúc các em hoc thật tốt và sớm làm quen với môi trường mới này...:Mfoyourinfo:

nbc
10/09/08, 06:30 PM
Em cảm ơn thầy! Em giờ đã biết được lịch học của mình! :M050: Do trường mình dán những tờ Thời khoá biểu gần nhau quá nên có hiện tượng học sinh chen chúc nhau! Bởi vì Học sinh mới chưa biết! Chép được thời khoá biểu là 1 chuyện, thấy dc thời khoá biểu lớp mình ở đâu là 1 chuyện!:M06: Em nghĩ nhà trường nên dán chúng ở nhìu nơi cách nhau! Như vậy học sinh sẽ dễ dàng xem hơn!:M014:

Ừ, quả đúng là chỉ một việc nhỏ, nhưng chưa thực sự coi "sinh viên là trung tâm" nên việc làm nhiều khi chưa được hiệu quả. Thời khóa biểu của khóa 08X3 đã có, ngày mai thầy Thảo - GVK sẽ scan và đưa lên đây để các bạn khóa 08 tiện tải về theo dõi.

Mà có lẽ nbc sẽ xuống phòng Đào tạo xin luôn thời khóa biểu của cả khóa 08 công bố tại CauduongBKDN luôn.

DARKNESS
10/09/08, 11:10 PM

Sặc ! Dã man ! Gì mà hù chú ấy ghê thế ... hic hic ! Chú Rooney nói thế coi chừng chú NIKECAT hoảng sợ chừ . Mà mấy anh chị khóa trước cũng không có những cái bí kíp ấy đâu . Mà có có cũng ngu gì đưa ra . Ít chi cũng giữ lại một chút thể diện chứ hì . Hê hê !:M04::M04::M04: