PDA

Xem phiên bản đầy đủ : ebook học RM2006 Ok luôn!

Acquy_Dracula
26/09/08, 05:31 PM
Công ty cố phần tư vấn 533, số 77 Nguyễn Du,. Đang sở hữu phần mền RM có bản quyền trị gái 700 triệu.
trong khi Midas chỉ 120 triệu.
Mình qua quá trình sử dụng Midas phát hiện ra nhiều hạn chế! cũng đúng thôi, vì tiền nào của nấy mà!

Đây là Ebook: http://www.box.net/shared/hunnvh8uzh

Còn phần mền các bạn rất dể kiếm. Nếu khó khăn gặp mình. 113 Nguyễn Du Đà Nẵng nhé!

Haux3c
01/10/08, 12:12 AM
trong khi Midas chỉ 120 triệu.

Chính xác là $15000 (tương đương 2 phần mềm của bạn, chắc bạn dùng 120 nên mới dỏm hic..hic) ở mức cơ bản. Nếu trọn bộ Civil thi khoảng tầm 500tr thì phải (cái này nhớ không chính xác).

keodang_25
01/10/08, 02:55 PM
Chính xác là $1500 (tương đương 2 phần mềm của bạn, chắc bạn dùng 120 nên mới dỏm hic..hic) ở mức cơ bản. Nếu trọn bộ Civil thi khoảng tầm 500tr thì phải (cái này nhớ không chính xác).

ôi tìm mãi mới được anh hậu ở đây.
Em đang vướng mắc ở Slope khi mái dốc có tường chắn và mái taluy có gia cố bằng đá hộc hoặc btông. Em không biết khai báo như thế nào cho chính xác. Bữa trước qua ketcau.com thấy anh có file hướng dẫn khai báo loại này nhưng khong tải được. Anh có thể gửi cho em được không.
Mail: Keodang_25@yahoo.com.
Em đang cần gấp, rất cảm ơn anh.

Haux3c
01/10/08, 07:47 PM
ôi tìm mãi mới được anh hậu ở đây.
Em đang vướng mắc ở Slope khi mái dốc có tường chắn và mái taluy có gia cố bằng đá hộc hoặc btông. Em không biết khai báo như thế nào cho chính xác. Bữa trước qua ketcau.com thấy anh có file hướng dẫn khai báo loại này nhưng khong tải được. Anh có thể gửi cho em được không.
Mail: Keodang_25@yahoo.com.
Em đang cần gấp, rất cảm ơn anh.

Bạn qua mục này, mình đã up lên rồi!
http://cauduongbkdn.com/f@rums/t552-p4-geoslopw-amp-plaxis.html
Nhưng chưa chi tiết lắm. Riêng phần khai báo tải trọng bạn xem lại nhé (trong bản HD của mình chưa sửa nên chưa đúng), bản đúng mình đã chỉnh nhưng cái máy cũ mình bị hư nên lâu chừ không copy qua mấy mới được. Định lúc nào copy qua máy mới mình sẽ gửi cho bạn. Chừ dùng tạm bản cũ đã. Thông cảm nhé!
PS: Xin nhầm chủ đề tý nhé!

keodang_25
03/10/08, 08:45 AM
Bạn qua mục này, mình đã up lên rồi!
http://cauduongbkdn.com/f@rums/t552-p4-geoslopw-amp-plaxis.html
Nhưng chưa chi tiết lắm. Riêng phần khai báo tải trọng bạn xem lại nhé (trong bản HD của mình chưa sửa nên chưa đúng), bản đúng mình đã chỉnh nhưng cái máy cũ mình bị hư nên lâu chừ không copy qua mấy mới được. Định lúc nào copy qua máy mới mình sẽ gửi cho bạn. Chừ dùng tạm bản cũ đã. Thông cảm nhé!
PS: Xin nhầm chủ đề tý nhé!

Em đang tải, khi nào anh hoàn thành bản mới thì gửi cho em với nha. Cảm ơn anh nhiều, em khóa 01 hinh như anh trước em 1 khóa thì phải. Link die rui anh a, em khong tải được.

ngvansi
03/11/08, 04:57 PM
Các anh em nào có getting started của RM upoad cho mình tham khảo với, mình tìm hoài mà không có,

Thanks trước nha,

have fun

binh2907
08/11/08, 11:13 PM
dracula ơi, từ lâu rồi cứ box.net là mình không coi được, bạn gửi lại đợc không?

may quá, tự dưng nó lại được. bạn có những file mẫu để tự học RM không. mình chỉ biết MIDAS, bây giờ mới lần đầu động vào cái này