PDA

View Full Version : Đề thu hoạch khai thác đường 04X3C-D

nbc
08/11/08, 02:08 PM
Mời các bạn lớp 04X3-D tải Đề thu hoạch khai thác đường ở file đính kèm.

Các nhóm mới được phân công hợp tác để thực hiện bài thu hoạch nhanh chóng họp nhóm để bầu nhóm trưởng và lên kế hoạch thực hiện.

Red_Devils
08/11/08, 02:11 PM
Cảm ơn thầy ah.Em xin hỏi bao giờ thì nộp bài thu hoạch ah.chúc thầy sức khỏe.

nbc
08/11/08, 03:10 PM
Cảm ơn thầy ah.Em xin hỏi bao giờ thì nộp bài thu hoạch ah.chúc thầy sức khỏe.

Mờii bạn tải file xuống và đọc, đã có đủ các thông tin cần thiết ở trong ấy.

Có điểm nào còn chưa rõ, các bạn trao đổi thêm tại topic này.

Red_Devils
08/11/08, 04:18 PM
dạ cảm ơn thầy ạ.công việc thì em đã hiểu.Nhưng không biết đoạn đường đó có chỗ nào hư hỏng không nữa.Thưa thầy nếu không có hư hỏng thì chúng em phải làm gì ạ.

achangtreconx3d
08/11/08, 06:36 PM
dạ cảm ơn thầy ạ.công việc thì em đã hiểu.Nhưng không biết đoạn đường đó có chỗ nào hư hỏng không nữa.Thưa thầy nếu không có hư hỏng thì chúng em phải làm gì ạ.

Đường VN mình thì làm sao không cho chỗ hư hỏng được bạn, chỉ có những con đường vừa mới làm xong mới không có chỗ hỏng thôi.
Cả nhóm đi quan sát thực tế 1 bữa là có 1 mớ liền.
Chúc hoàn thành tốt!

tdh
08/11/08, 08:48 PM
Mời các bạn lớp 04X3-D tải Đề thu hoạch khai thác đường ở file đính kèm.

Các nhóm mới được phân công hợp tác để thực hiện bài thu hoạch nhanh chóng họp nhóm để bầu nhóm trưởng và lên kế hoạch thực hiện.

Thưa thầy, trong nhiệm vụ giao là theo KM tuy nhiên chúng em không rõ lắm về vị trí cụ thể của đoạn tuyến được giao, mong thầy gửi thêm cho chúng em vị trí của đoạn tuyến cụ thể (Gần đường nào đó) trên QL1A ạ !

Chúc thầy kết thúc tốt đẹp chuyến công tác của mình :Mex10:

gabbly
08/11/08, 09:06 PM
Đoạn khảo sát thầy giao cho mỗi tổ hợp nhóm đều nằm trên tuyến quốc lộ 1A và đều nằm trên địa phận của thành phố Đà Nẵng. Vậy cách tìm rất đơn giản, chạy xe máy ra quốc lộ 1A gần nhất(Đường Nguyễn Lương Bằng chẳng hạn), chạy xe dọc tuyến 1 tí bạn sẽ thấy trên giải phân cách có cột ghi Km, nhìn vào xem thử, thấy rồi nó ghi là KM 917+ 221, Đề thầy giao là KM917+223 thì chỉ việc đi về hướng Nam 2km nữa là tới (ví dụ như vậy).Không khó lắm đâu.

nmn1918
10/11/08, 05:55 PM
Thưa thầy, trong nhiệm vụ giao là theo KM tuy nhiên chúng em không rõ lắm về vị trí cụ thể của đoạn tuyến được giao, mong thầy gửi thêm cho chúng em vị trí của đoạn tuyến cụ thể (Gần đường nào đó) trên QL1A ạ !

Chúc thầy kết thúc tốt đẹp chuyến công tác của mình :Mex10:

Các đoạn đường mà thầy giao cho các nhóm chỉ nằm trong đoạn qua Hoà Khánh này thôi, các bạn cũng không phải đi đâu xa, KM923 là ngay trước nhà sách Cảo Thơm đó!:Mjogging::Mjogging:

ngocx3c
03/12/08, 03:20 PM
Thưa thầy!Nhóm chúng em đã hoàn thành xong bài thu hoạch khai thác đường rồi!Nhưng không biết là chúng em gửi trực tiếp cho thầy hay là lớp trưởng ạ!

nbc
03/12/08, 03:28 PM
Thưa thầy!Nhóm chúng em đã hoàn thành xong bài thu hoạch khai thác đường rồi!Nhưng không biết là chúng em gửi trực tiếp cho thầy hay là lớp trưởng ạ!

Hai lớp trưởng thu thập toàn bộ báo cáo của các nhóm trong lớp (bao gồm đĩa và tập in), nộp cho thầy nhà riêng (K58/14 Ngô Sỹ Liên) vào lúc 14h00 ngày 05/12/2008.

Với trí tuệ của tập thể, các bạn đã tự giải quyết được những vấn đề phát sinh trong học tập rồi đấy. Mong các bạn hãy tiếp tục phát huy.