PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Lớp tôi!

nbc
29/03/09, 07:23 AM
Lớp tôi là lớp 2 (level 2) - "hạt tiêu" nhất trường.

"Hạt tiêu" nhất nhưng lại giữ nhiều "kỷ lục" nhất:

1. "Sở hữu" sinh viên cao tuổi nhất trường.

2. Cũng "sở hữu" sinh viên nhỏ tuổi nhất trường.

3. Tổng tuổi nhiều nhất trường.

4. Vui nhộn nhất trường.

5. Đoàn kết nhất trường.

6. Tham gia các hoạt động... nhất trường...

Chà, còn nhiều thứ nhất nữa... và đây là lớp tôi:

http://www.upload-bkdn.net/files/uploads/BKDN_4dd191_BirthDay.JPG (http://www.upload-bkdn.net/files/uploads/BKDN_4dd191_BirthDay.JPG)

I remember forever my class!! (Level 2 - winter, 2009, GEOS Language Institute, Boston, MA 02108)

thongtp
29/03/09, 09:02 AM
Em chào thầy ạ !
Em mới phát hiện ra được thầy rất giống Jackie Chan - Thành Long hehi ^-^ !
Chúc thầy luôn dồi dào sức khỏe và sau này sẻ nỗi tiếng như Jackie Chan !

utcung_nhome
29/03/09, 09:24 AM
Thầy ơi ,Út thấy cô nào trong lớp thầy cũng xinh hết. Thầy có nghĩ là nên thêm danh hiệu " xinh nhất trường " không ạ?..hì hì:Mex10::M038:

ngocmeu
29/03/09, 11:14 AM
oài oài em thấy bác/chú gì mặc áo caro đứng cạnh thầy nhìn giông giống thầy thì phải? thầy bật mí tí đc ko ạh? có khi nào anh em ko ạh ^.^

Thuychick
29/03/09, 03:17 PM
Thầy ơi!!! Sao nhiều người mà ít bánh kẹo thế hả thầy? Hì hì... thêm một cái nhất nữa nè: "Ít ăn nhất trường" :D

nbc
29/03/09, 11:40 PM
!
Em mới phát hiện ra được thầy rất giống Jackie Chan - Thành Long hehi ^-^ !
Chúc thầy luôn dồi dào sức khỏe và sau này sẻ nỗi tiếng như Jackie Chan!

Cám ơn thongtp nhá. Phát hiện của bạn quả là thú vị, tuy nhiên có vẻ như mình "nhỉnh" hơn Thành Long chứ nhẩy.:Mex10:

Hì hì, đùa vậy chứ mình lại không "khoái"/không muốn/không thể có cái vụ nổi tiếng đâu.

Xin được làm người bình thường, sống một cuộc sống "đời thường" thôi!

Thầy ơi ,Út thấy cô nào trong lớp thầy cũng xinh hết. Thầy có nghĩ là nên thêm danh hiệu " xinh nhất trường " không ạ?

"Giải" này thì chắc lớp mình hổng dám nhận đâu Út ạ, vì công bằng mà nói, các lớp khác có nhiều bạn gái xinh hơn, nếu không muốn nói là ĐẸP. :M058:

oài oài em thấy bác/chú gì mặc áo caro đứng cạnh thầy nhìn giông giống thầy thì phải? thầy bật mí tí đc ko ạh? có khi nào anh em ko ạh ^.^

Bác/chú này là anh chàng đến từ Korea, 30 tuổi, kỹ sư điện tử; rất hiền lành, ít nói đấy Mếu ạ! Mếu có muốn làm giao lưu không? nbc giới thiệu cho nhá! :M_nhoc2_16:

Thầy ơi!!! Sao nhiều người mà ít bánh kẹo thế hả thầy? Hì hì... thêm một cái nhất nữa nè: "Ít ăn nhất trường" :D

He he... trông thế thôi chứ trong ba lô của ai cũng có thêm 1 - 2 gói nữa đấy Thuychick à. "Hổng" bao giờ lo đói đâu!

Bên này trong lớp rất tự do, đói thì ăn, khát thì uống ngay trong lớp à.

Với lại lớp cũng nhỏ (4 - 12 SV) nên cũng dễ quản lý, điều chỉnh, tổ chức...