PDA

View Full Version : Xin mẫu ĐA thi công cầu

mrtung1208
23/05/09, 08:18 PM
MÌnh đang làm đồ án thi côngcầu = pp đúc bán hẫng(nhịp biên). MÌnh đã định được phương pháp rồi nhưng không biết các bước để làm ĐA ntn? Mong các bạn ai có mẫu ĐA công nghệ đúc bán hẫng thì cho mình. Hoặc đúc hẫng cân bằng cũng đc.
Cám ơn nhiều.
Mail là: tinhbuon2804@yahoo.com

timosi™
23/05/09, 09:05 PM
MÌnh đang làm đồ án thi côngcầu = pp đúc bán hẫng(nhịp biên). MÌnh đã định được phương pháp rồi nhưng không biết các bước để làm ĐA ntn? Mong các bạn ai có mẫu ĐA công nghệ đúc bán hẫng thì cho mình. Hoặc đúc hẫng cân bằng cũng đc.
Cám ơn nhiều.
Mail là: tinhbuon2804@yahoo.com

Chà, bạn tự làm thử xem, coi bài mẫu chi vậy bạn.
Cái bạn cần mình chưa có, khi nào có mình sẽ gửi cho bạn nhé

thoai hang love
23/05/09, 09:37 PM
mình cũng đang rất cần đồ án thiết kế cầu btct như bạn tùng đây có ai đó có thể giúp mình được ko?

timosi™
23/05/09, 09:40 PM
mình cũng dang rất cần do an thiet ke cau btct nhu ban tung day co ai do co the giup minh dc k

Bạn vào thư viện đồ án cũ xem nhé, hay vào đây (http://cauduongbkdn.com/f@rums/t15131-tng-hp-n-tt-nghip-mu-v-thit-k-cu.html) coi có cái mình cần tìm không????

mrtung1208
23/05/09, 11:07 PM
Ý mình là mình cần cái form để làm bài cho mạch lạc.
Còn về phương án thi công thì :
- Dầm của mình là nhịp biên khẩu độ 42m. Tuy nhiên khi thi công phần nhịp chính (63m) mình dùng công nghệ đúc hẫng cân bằng nên phần nhịp biên sẽ chỉ còn 10.5m. Dầm hộp
Tiện thể các bạn cho mình hỏi luôn mình có thể tìm tài liệu về công nghê thi công cầu dầm hộp ở đâu?

mrtung1208
24/05/09, 08:19 PM
có ai có ko cho mình với. Sai cũng đc mình chỉ cần để tham khảo cách trình bày bố cục thôi

timosi™
24/05/09, 08:27 PM
có ai có ko cho mình với. Sai cũng đc mình chỉ cần để tham khảo cách trình bày bố cục thôi
Bạn coi thử xem, đây là cái bạn cần đó:M063:
thanks mình cái rồi down nghen, hihi:
Tải về (http://www.mediafire.com/download.php?oqona2qnnyq)

mrtung1208
25/05/09, 01:14 PM
cám ơn bạn nhiều nha.....................................

banamcauduong
25/11/09, 11:59 AM
ai cần đồ án thiết kế cầu BTCT thì liên lạc với mình nè: nguyenbanam44@gmail.com
mình sẽ cho các bạn tham khảo hhihih