PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Xin phần mềm Pickcomm!

hermyone1610
13/07/07, 03:31 PM
Em đang cần phần mềm Pickcomm, pác nào có bản dùng trong Windows XP có thể share cho em được không ạ!

nongdan_hamvui
14/07/07, 10:04 AM
Bạn có thể nói rõ hơn phần mềm này dùng làm gì không bạn ? Bạn cung cấp thêm ít info về phần mền này nhé.

Chứ hiện nay phần mềm Xây Dựng trên thị trường không phải là ít và có một số phần mềm chưa được phổ cập rộng rãi ví dụ như : Pickcomm.....

Thân !!!

hermyone1610
18/07/07, 03:47 PM
Bạn có thể nói rõ hơn phần mềm này dùng làm gì không bạn ? Bạn cung cấp thêm ít info về phần mền này nhé.

Chứ hiện nay phần mềm Xây Dựng trên thị trường không phải là ít và có một số phần mềm chưa được phổ cập rộng rãi ví dụ như : Pickcomm.....

Thân !!!

Hi nongdan_hamvui, đây là một PM dùng trong tính toán bình sai trắc địa. PM này dùng để lấy dữ liệu sổ đo từ các máy Nikon, Topcon và tính toán, bình sai cho ra sổ thành quả. Sau đó ta dùng kết quả này kết hợp với một số PM khác chẳng hạn như Sufer để cho ra bản đồ. PM này là sản phẩm của trường ĐH Mỏ địa chất Hà Nội, nó chạy tốt trên Windows 98, còn với Windows XP thì...hên xui.Vì vậy mình mới lên đây để xin bản chạy ổn định trên Windows XP