PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Tìm chỗ học TOEFL, IELTS,TOEIC

World of Love
23/07/07, 02:54 PM
Ai biết chỗ nào dạy Toefl, Ielts , Toeic , chỉ cho mình cái. chi đi học 3 cái bằng A,b,c chẳng được gì cả. Chỗ gần trường nhất nha.

thoigian
24/07/07, 08:33 AM
Ai biết chỗ nào dạy Toefl, Ielts , Toeic , chỉ cho mình cái. chi đi học 3 cái bằng A,b,c chẳng được gì cả. Chỗ gần trường nhất nha.

Hình như trung tâm tại trường mình cũng có mở lớp dạy toefl hoặc trung tâm Việt Mỹ trên Hòa Khánh.
Nếu không quản đường xa thì xuống trung tâm Đà Nẵng học cho chất lượng.
Bạn vào trang này để xem các thầy cô trường đại học ngoại ngữ dạy nè.

angel262
24/09/08, 09:46 PM

Bộ ngoại giao và sư sư phạm (cơ sở chính) mình thấy học cũng được, nhưng muốn biết thêm thông tin, bạn có thể tìm trên các trang web chuyên đăng các khóa học, chia nhiều lĩnh vực, rất dễ theo dõi và đăng ký, như www.hieuhoc.com chẳng hạn, nhiều gi có các đợt khuey61t mãi giảm giá khi đăng ký qua trang này nữa, nên mình thấy cũng khá hay.

Thuychick
24/09/08, 10:40 PM

Bạn có thể học tại TT Việt Mỹ ở đường Nguyễn Lương Bằng, có giáo viên bản xứ dạy, có chuyên môn, lại gần trường ĐHBK nhất. Ngoài ra bạn có thể học ở TT Liên Chiểu đường Tôn Đức Thắng, hoặc TT CCE Lê Duẩn...

maixuannhat
24/09/08, 11:37 PM
Thêm một sự lựa chọn cho bạn nữa nhá .Hiện nay mình đang theo học tại nhà thầy Cường ( GV ĐHNN) -169 Thái Thị Bôi - ĐN ( song song đường Trần Cao Vân ) . Thầy dạy luyện thi TOEFL, TOEIC thôi , ko có Ielts.
Nhớ là có bài kiểm tra đầu vào và trong suốt quá trình học đấy nhá .
Chúc bạn sớm tìm đựoc nơi học ưng ý nhất .

hunghaila
30/10/08, 01:30 PM
Bạn có thể đến học tại BKTIT GROUP, nơi luyện thi du học uy tín tại Hà nội
http://www.bktit.org
học ngoại ngữ miễn phí
http://english.bktit.org

miracleRose
08/03/11, 06:32 AM
Thêm một sự lựa chọn cho bạn nữa nhá .Hiện nay mình đang theo học tại nhà thầy Cường ( GV ĐHNN) -169 Thái Thị Bôi - ĐN ( song song đường Trần Cao Vân ) . Thầy dạy luyện thi TOEFL, TOEIC thôi , ko có Ielts.
Nhớ là có bài kiểm tra đầu vào và trong suốt quá trình học đấy nhá .
Chúc bạn sớm tìm đựoc nơi học ưng ý nhất .

Lớp này ở đâu vậy bạn?

Email: phuongthaofh@gmail.com

Dragon_pvh
09/12/11, 06:31 PM
Chào cả nhà!
Mình đang có nhu cầu học thi IELTS, mọi người biết Thầy cô nào ở Đà Nẵng dạy ielts chất lượng thì giới thiệu cho mình với.(địa chỉ và mức học phí luôn nhé)
Thanks mọi người nhìu nhìu!

tamsun.one
09/12/11, 10:50 PM
Chào bạn! Mình cùng một nhóm 14 thành viên đang theo học một lớp Toeic. Nhóm này tự lập và học vừa vui, vừa thân thiện và nhiều điều bổ ít. Địa điểm học tại đường Phạm như Xương. Học phí mỗi tháng 300k. Học 3-5-7 từ 7h30---9h. Cô giáo tên: Phúc.
Nếu bạn muốn học thì liên lạc số điện thoại 01674 632 455 gặp Hiền rồi hỏi ý kiến.
Chúc bạn chọn được nơi tốt nhất để học!
Chúc bạn thành công!

luonggiacat
09/12/11, 11:04 PM
Cả nhà cho em hỏi.
Thi toeic tại 246 Trần Phú thì cỡ bao lâu cấp chứng chỉ nhỉ?
Nhà mình ai có tài liệu luyện toeic không cho em xin ít được không? Thanks cả nhà nha.

lyly123
06/01/12, 08:55 PM
bạn học ở chỗ TiengAnh.com.vn xem sao , mình học ở đấy thấy dạy tốt phết, bộ giáo viên khá xịn, mà mình thấy ở đấy nó luyện đủ các kĩ năng tiếng anh, nên bạn kém kĩ năng nào thì có thể chọn lớp phù hợp. Mình thấy khá thích trung tâm đó

luonggiacat
06/01/12, 09:47 PM
bạn học ở chỗ TiengAnh.com.vn xem sao , mình học ở đấy thấy dạy tốt phết, bộ giáo viên khá xịn, mà mình thấy ở đấy nó luyện đủ các kĩ năng tiếng anh, nên bạn kém kĩ năng nào thì có thể chọn lớp phù hợp. Mình thấy khá thích trung tâm đó

Chỗ đó là chỗ nào vậy bạn. Hi, mình cũng đang kiếm 1 chỗ để đầu tư lâu dài đây mà.

Dragon_pvh
06/01/12, 10:28 PM
Chỗ đó là chỗ nào vậy bạn. Hi, mình cũng đang kiếm 1 chỗ để đầu tư lâu dài đây mà.

Chỗ đó là = tự học + cố gắng của bạn thân+ kiên trì đầu tư.

Huyhihi
10/01/12, 05:26 PM
mấy bác tới trung tâm Galaxy số 09 Ngô thì Nhậm,nge nói chỗ đó có thầy Vĩnh gì đó dạy hay lắm nổi tiếng đó mấy bác.Sinh viên bk học đông lắm
Trung tâm Galaxy do thầy Vương Hữu Vĩnh làm giám đốc. Anh Vĩnh dạy rất là hay, thú vị cũng như có tính hài hước nên mình tiếp thu và nhớ bài nhanh. Mình học anh văn từ năm 1 tới giờ vẫn do anh Vĩnh dạy (giờ mình đã nghỉ). Hi vọng các bạn có thể học tốt anh văn.

theblue272
07/12/12, 01:34 AM

Mình đang theo học Thầy TIỀN.Theo mình nghĩ thì ở Đà Nẵng này thầy TIỀN là người dạy Toeic tốt nhất và mình rất phục cách mà thầy dạy học sinh tiếp thu.Phương pháp của thầy áp dụng cho tất cả mọi người dù ban đầu bạn học tiếng anh không giỏi.
Facebook:https://www.facebook.com/nguyencongtiendn
Mail:nguyencongtiendn@gmail.com
Phone:0908866763
Địa chỉ nhà: 74 Trần Đức Thảo, Phường Hòa Cường Nam, Quận Hải Châu, Đà Nẵng.

muanuoclu
29/03/13, 11:11 AM
chào bạn,bạn có thể tham khảo trung tâm tiếng anh Ms Hoa Toeic nhé,mình nghe đứa em nói học lên level ,bạn thử tìm hiểu kỹ càng ,tham khảo các trung tâm khác như Hoàng toeic,cô Nga,,,rồi hãy quyết định nhé.!!