PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Bạn nào có đầy đủ font chữ cho autocad 2004 thi cho mình xin với.

chauhoc
12/10/09, 10:45 PM
Bạn nào có đầy đủ font chữ cho autocad 2004 thi cho mình xin với. Mình download đò án cũ về mà không đọc đựoc chữ trong autocad. Mong các bạn giúp đỡ. Thanks các bạn nhiều!!

triaaa
12/10/09, 11:06 PM
cái này bạn cài font bình thường là được đâu có phân biệt acad gì đâu! các bộ fonf như vni, unicode, abc... càng nhiều càng tốt. nếu máy bạn không có thì sang hàng xóm copy nhờ, hoặc tìm trên mạng. còn nếu bí quá mình gửi cho.
PS/ bạn chỉ cần nêu vấn đề chứ không cần phải " help me !!" đâu. như thế ít người giúp lắm. good luck.

toan_nguyen
12/10/09, 11:17 PM
cái này bạn cài font bình thường là được đâu có phân biệt acad gì đâu! các bộ fonf như vni, unicode, abc... càng nhiều càng tốt. nếu máy bạn không có thì sang hàng xóm copy nhờ, hoặc tìm trên mạng. còn nếu bí quá mình gửi cho.
PS/ bạn chỉ cần nêu vấn đề chứ không cần phải " help me !!" đâu. như thế ít người giúp lắm. good luck.

bạn này nói đúng đó, đừng đặt mấy tựa đề như vậy, :M_nhoc2_21:---> "nhạy cảm"
font Cad:
http://www.mediafire.com/?jjwnzt4z4kj

vuatinhca
13/10/09, 12:22 AM
Bạn nào có đầy đủ font chữ cho autocad 2004 thi cho mình xin với. Mình download đò án cũ về mà không đọc đựoc chữ trong autocad. Mong các bạn giúp đỡ. Thanks các bạn nhiều!!
Bạn copy đầy đủ các font và add vào C:\windows\Fonts là OK mà.

chauhoc
13/10/09, 06:05 PM
Cám ơn cá pác đã nhiệt tình giúp đỡ. Chúc sức khỏe và học tập tốt.
Thân ái!