PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Phần mềm vẽ đường tần suất ngon lành cho anh em học thủy văn đây!!! có file hướng dẫn nhé!

NgocDatpro
09/11/09, 03:46 PM
:Mhi:Lần trước mình loay hoay tìm cái help cho FFC 2008 nhưng không có, cũng thử nhờ anh em khoa mình giúp nhưng không được. Lần này tìm có đầy đủ trọn bộ, có cả hướng dẫn PDF nữa, tất cả là tiếng việt nhé do một thầy trường thủy lợi thủy điện viết (xin nói thêm là đa số các bạn download trên mạng đều bị lỗi font phần help, mà phần này lại quan trọng nên mình đã xin tác giả bản help PDF này). Mình thấy nó rất hay và có thể sử dụng tốt cho tất cả ai đang học thủy văn và làm đồ án liên quan. Các bạn download về rồi cho ý kiến nhé!

quybinh
09/11/09, 04:01 PM
:Mhi:Lần trước mình loay hoay tìm cái help cho FFC 2008 nhưng không có, cũng thử nhờ anh em khoa mình giúp nhưng không được. Lần này tìm có đầy đủ trọn bộ, có cả hướng dẫn PDF nữa, tất cả là tiếng việt nhé do một thầy trường thủy lợi thủy điện viết (xin nói thêm là đa số các bạn download trên mạng đều bị lỗi font phần help, mà phần này lại quan trọng nên mình đã xin tác giả bản help PDF này). Mình thấy nó rất hay và có thể sử dụng tốt cho tất cả ai đang học thủy văn và làm đồ án liên quan. Các bạn download về rồi cho ý kiến nhé!

Phần mềm này hay đó Đạt ah,rất cần thiết cho anh em.
Tiếp tục phát huy nhé.

timosi™
09/11/09, 04:42 PM
Cám ơn bạn rất nhiều. Good job. Keep working.:Mhi:

letrungkta90
04/10/10, 09:52 PM
thank na mình đang cần may wa kiếm được
.................................................. ......

tuananhnguyen
15/05/11, 09:34 AM
cám ơn nhé đúng là chương trình mình cần.cố gắng phát huy nhé

natibong
15/05/11, 04:47 PM
Có cái TSTV này xài cũng được này, cũng tiếng Việt. Nó cũng như FFC
DOWNLOAD (http://www.mediafire.com/?tvli69of9k9yp7r)

vnaupro
12/11/11, 02:31 PM
hic.mình down TSTV về xài mà lỗi font mất,rất bất tiện,ai bik cách sữa lỗi font chỉ mình với,đang cần rất gấp.tks nhiều

vnaupro
12/11/11, 02:44 PM
àk,mình fải dùng TSTV để vẽ bởi vì cái FFC2008 mình nhập vào số liệu 34 năm mà nó chỉ vẽ cho mình có 27 giá trị,khôg biết fải chĩnh thế nào cho đúng,đã nhập chính xác 34 năm mà suất ra chỉ cho giá trị 27 năm là sao,ai biết giúp với...còn kg thì giúp sữa cái font bên TSTV cũng đc mình tks nhiều

nhoknhoi90
06/12/11, 11:28 PM
Chắc có lẽ cái TSTV phải viết tiếng Việt không dấu thui. Haizzzzz

bachsuong
13/12/12, 12:31 PM
các bác ơi cho e hỏi là e chạy phần mềm đó bị lỗi run time thì bác nào có thể giải quyết lỗi đó cho e đc ko ạ? thnaks bác trc nhé