PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Xin file đồ án tốt nghiệp cầu dâm chữ I

hienvifg
24/04/10, 04:06 PM
mình đang làm đồ án tốt nghiệp Cầu dầm chữ I mà không có bài mẫu nào tham khảo bạn nào có cho mình xin với.

luanphoma11
24/06/10, 03:22 PM
cai loai hoc dot. đổ cơm cho mày ăn học mà không làm nổi cái đồ án! chẳng thà đổ cơm cho chó ăn mỗi năm đc mấy lứa bán có xiền tiêu.

nvx3c
24/06/10, 04:27 PM
Gởi bạn luanphoma11
Diễn đàn là nơi trao đổi học tập, bạn xem lại lời lẻ ăn nói nhé. Bạn chắc mình thiết kế và hiểu được tất cả những bước thiết kế và tính toán cầu dầm I ?????????

nvx3c
24/06/10, 04:32 PM
mình đang làm đồ án tốt nghiệp Cầu dầm chữ I mà không có bài mẫu nào tham khảo bạn nào có cho mình xin với.

Chào bạn, đã có một số đồ án tham khảo trong mục đồ án tham khảo bạn down về dùng nhé. Đồ án tham khảo chỉ là cái khung để chúng ta biết phải làm j thôi, bạn nên đọc thêm sách về thiết kế cầu để hiểu hơn, có j khó khăn bạn đưa ra anh em cùng thảo luận nhé!

cuatoi_86
26/11/10, 11:14 AM
thích thì tôi cho nè! Nhưng chỉ là để tham khảo thôi! Không được lạm dụng!
link doawn tại đây: http://www.mediafire.com/?87b5mc4a77mf3ig

big_star
24/02/11, 10:26 PM
em mới học năm 2 nên không làm được .nhưng anh cố gắng nha.

tranvanlamcx2
26/02/11, 02:42 PM
e nhõ sao lai noi ban nhu vay
may voi no cung chuong ma

quitnew
26/02/11, 02:59 PM
bạn vào đây lấy nhé :(http://vungtroibinhyendn.webs.com) kéo xuống dưới cùng là thấy. đồ án tốt nghiệp. Dầm chữ I.Anh em cũng thông cảm, khi anh bắt tay vào làm đồ án thì mới thấy cái khó và nhiều vấn đề trong đó, chẳng ai tài giỏi gì mà tự làm đồ án tốt nghiệp được đâu, cũng phải có cái này cái kia chứ. nên bạn ấy xin là điều nên làm. chúc hoàn thành nhanh tiến độ nhé, để còn nghiên cứu cái khác nữa nhé.

tuyendang88
15/12/11, 04:20 PM
A ơi em có thấy gì đâu .E nay mới vào diễn đàn này em cũng đang cần tìm cầu dầm chữ I

annam
16/12/11, 12:55 AM
chào các bạn!
sao tôi ngĩ trường đại dọc này đào tạo cac bạn về mọi mặt chứ,sao các bạn ngi diên đàn la nơi ma thích thi nói vậy.
kém quá,tôi thấy ,đất nước mình quá yếu kém,chính là do nơi các bạn.
la ngừoi sau phải hơn ng đi trứoc,sinh viên bách khoa biết làm gì ngoài chơi bơi,rượu,bài,game,mà không biết làm gi cho cuộc sóng của mình cũng như gia đình,các bạn thụ động,không tự tay mình làm .
tại sao các nứoc khác họ nhanh phát triển đó chỉnh là do ý thức của con người họ.mình không tự tôn dân tộc thì sớm muộn sễ không tồn tại.
mình cũng là người có một nước mà để một nước khác họ cũng là người mà đè ép chúng ta,thủ hỏi có đáng không,kém quá.
chúng ta có đất nước ,chúng ta có quyền giữ nó,kẻ nào xâm lược ta đánh kẻ đó trên mọi mặt trận.
có ai nói là không được!
tôi là ng viêt nam,tôi có quyền làm cho mình và đất nước này.
dân nhu,ngu là do ai?
đi đâu dân đâu được lên tiếng,ở đâu dân được cất tiếng nói,không có đúng không,dân đúng hay sai thì các anh cán bộ có thể tát dễ dàng.vì sao vậy ?
tôi không nói sai,điếu đó xẩy ra với chính người thân,chính bản thân mình,theo các bạn đó có phải là tự do không?
kể giết ngừoi thi xét và giảm án tùy vào....?có tốt không,vậy làm sao dân giàu nước mạnh
tôi không tin là được lâu. nếu như chính bản thân chúng ta lên tiếng nói thì thử hỏi kẻ mạnh nào đè ép được chúng ta,là sinh viên ,là trí thức chúng ta phải mạnh lên.ít nhất cũng học hỏi nước khác,vì sao đât nước khác có sinh viên biểu tình còn mình thì không,mặc dù dân mình chịu sự bóc lột của kẻ ngoại.
kém đúng không,nói thì không bao giờ hết mà tôi mong chính bản thân chúng ta ngĩ và làm nhiều điều thiết thực cho mình,cho đất nước này.
phải mạnh lên các bạn!
các bạn mạnh thì đất nước chúng ta mạnh!