Warning: Methods with the same name as their class will not be constructors in a future version of PHP; vBulletinHook has a deprecated constructor in ..../includes/class_hook.php on line 27
Mọi người ơi giúp mình với [Archive] - CAUDUONGBKDN

PDA

View Full Version : Mọi người ơi giúp mình với

Poco
06/12/11, 11:09 PM
Chào các bác, em trước cũng học GT, chuyên ngành đường bộ. Hồi SV lười học quá, nên chẳng được chữ nào vào đầu. Ra trường mấy năm lại đi làm linh tinh nên quên sạch cả. Sắp tới e xin đc vào 1 công ty thiết kế công trình, mà gấp quá, đầu bây giờ chẳng còn chữ nào. Các bác tư vấn cho em bây giờ nên đọc những tài liệu gì và học sử dụng phần mềm gì được không ạ? Nếu được thì các bác cho em xin đường link down tài liệu và phần mềm, hướng dẫn sử dụng với. Biết là hơi muộn nhưng còn hơn không. Cám ơn mọi người rất nhiều

huyphan
07/12/11, 08:23 AM
Chào các bác, em trước cũng học GT, chuyên ngành đường bộ. Hồi SV lười học quá, nên chẳng được chữ nào vào đầu. Ra trường mấy năm lại đi làm linh tinh nên quên sạch cả. Sắp tới e xin đc vào 1 công ty thiết kế công trình, mà gấp quá, đầu bây giờ chẳng còn chữ nào. Các bác tư vấn cho em bây giờ nên đọc những tài liệu gì và học sử dụng phần mềm gì được không ạ? Nếu được thì các bác cho em xin đường link down tài liệu và phần mềm, hướng dẫn sử dụng với. Biết là hơi muộn nhưng còn hơn không. Cám ơn mọi người rất nhiều

Cậu nói hay nhỉ? không biết trường cậu đào tạo kiểu gì mà " Hồi SV lười học quá, nên chẳng được chữ nào vào đầu---> cũng Ra trường!".
Muốn làm TVTK bạn phải hơn người ta "CĐT" một cái đầu, tôi khuyên bạn nên học lại tất cả!. Còn không chỉ là Họa viên thiết kế triển khai cho các tiền bối đi trước sau đó học hỏi dần dần mà thôi!
Chúc thành công!