PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Bài giảng Tổ chức thi công đường ô tô

nbc
29/03/07, 03:37 PM
Bài giảng Tổ chức thi công đường ô tô (2007):

LINK DOWNLOAD:
http://support.cauduongbkdn.com/nbc/BaiGiang/ToChucThiCongDuong.rar

duchuy
05/12/07, 08:53 PM
Tôi là Đức Huy, năm nay 27 tuổi.Tôi tốt nghiệp chuyên ngành đường - trường đại học Giao thông Hà Nội.Tôi rất vui được trở thành thành viên của các bạn. Rất mong đựoc trao đổi thường xuyên với các bạn về lĩnh vực chuyên môn và đời sống.

luonggiacat
05/12/07, 08:55 PM
Tôi là Đức Huy, năm nay 27 tuổi.Tôi tốt nghiệp chuyên ngành đường - trường đại học Giao thông Hà Nội.Tôi rất vui được trở thành thành viên của các bạn. Rất mong đựoc trao đổi thường xuyên với các bạn về lĩnh vực chuyên môn và đời sống.
Xin chào anh Đức Huy đã ghé thăm và đã chính thức trở thành thành viên của CauduongBKDN. Chúc anh thành công trong cuộc sống và tham gia diễn đàn sôi nổi.
Thân mến anh!!!

Hienpcc
11/04/08, 08:35 PM
em đã down được sách rồi, em cảm ơn nhiều. Rất mong được sự giúp đỡ từ các bạn

quang duan
04/12/08, 08:55 PM
mình đang cần bài giảng thi công cầu,cac bạn gửi cho mình dược không.mình cảm ơn trươc nha

huyphan
14/12/08, 10:46 AM
Cảm ơn Thầy NBC đã share bài giảng này. chúc sức khoẻ và công tác tốt

ngocchieu2007
11/02/09, 10:02 PM
cảm ơn bạn nhiều lắm, mình tìm tài liệu này mãi giờ mới thấy.

taiqlda8504
17/03/09, 12:31 AM
cảm ơn thầy vì đã giúp đỡ SV bon em rất nhiều. Chúc thầy và gia đình sức khỏe, hạnh phúc

longlinh
25/03/09, 01:47 AM
Cảm ơn thầy nhiều ạ.Chúc thầy sức khỏe và công tác tốt!

nhamly
10/05/09, 11:33 AM
Tôi là Ly Nham, năm nay 29 tuổi.Tôi tốt nghiệp chuyên ngành đường - trường đại học Giao thông Hà Nội.Tôi rất vui được trở thành thành viên của các bạn. Rất mong đựoc trao đổi thường xuyên với các bạn về lĩnh vực chuyên môn và đời sống.

letandanh
15/09/09, 11:55 AM
Cảm ơn Thầy NBC và Thầy Phnam đã share bài giảng này. chúc đại gia đình thầy sức khoẻ và công tác tốt

hermyone1610
15/09/09, 03:23 PM
Xin thầy nbc cho phép em đóng góp thêm giáo trình phiên bản 2007 bằng Word để tiện cho các bạn theo dõi
http://www.mediafire.com/?zojzemzzbeb.

lamquoi
22/10/09, 03:54 PM
Cảm ơn Thầy NBC và Thầy Phnam đã share bài giảng này. chúc đại gia đình thầy sức khoẻ và công tác tốt

hieu59
03/12/09, 09:53 AM
Cảm ơn thầy rất nhiều. Chúc thầy sức khỏe, hạnh phúc, thành công.

vstycst
11/12/09, 08:10 AM
Sách viết quá tệ, đây mà là gọi là giáo trình cho sinh viên???
Nó chỉ là dạng bài giảng làm sườn dạy cho giảng viên thôi

Ruyubang_do
11/12/09, 10:22 AM
Thì đúng nó là bài giảng. Nhưng mà bạn thích đọc sách viết dài dòng hay hay cần những kiến thức chính thôi ? Viết dài dòng quá, sinh viên đọc không hiểu và không muốn nhớ thì phản tác dụng. Muốn hiểu cái gì, hoặc thậm chí chỉ cần tìm 1 thông tin thì bài giảng tóm tắt có tác dụng hơn nhiều chứ nhỉ ?

consoicodoc
20/04/10, 11:18 AM
em phải làm bài tập lớn môn tổ chức thi công và xí nghiệp phụ với nội dung là thiết kế thi công chi tiết mặt đường em đang chưa biết nên làm như thế nào mong các thầy hay bạn nào có bài mẫu cho em xin để em học hỏi cách làm rât chân thành cám ơn

quangduycd2
15/05/10, 10:15 PM
chào các bạn Cầu đường BKDDN,ở trươngf ĐH XD của mình cũng có nhiều thầy cô rất tâm huyết.nhưng vào đây thấy THẦy Biên Cương tận tình với học trò thế này mình thấy ngưỡng mộ thầy quá.em cảm ơn thầy đã hết mình vì sinh viên tụi em!chúc thầy và gia đình luôn mạnh khỏe và hạnh phúc!!!!

khacvu
23/05/10, 04:29 PM
cho em hỏi .sai số cho phép của nền đường là bao nhiêu
và có thể gởi cho em bài giảng thi công đường

boy_06c
23/05/10, 04:38 PM
Vậy bạn có cài nào là " khôg tệ " đưa lên cho mọi người xem nào. Đọc bài giảng của thầy rất hay và khá chi tiết, thầy lại thường xuyên update để cung cấp các kiên thức mới nhất trong và ngoài nước cho sinh viên, như thế có hơn những cuốn sách tái bản đi tái bản lại từ xưa đến giờ khôg vậy bạn ?

hongphu.datp
02/07/10, 11:01 AM
xin chào các bạn, mình tên phú, hiện đang học hệ đào tạo từ xa của trường đại học đà nẵng lớp xây dựng cầu đường được tổ chức tại thành phố hồ chí minh, mình đang học năm cuối, rất mong được làm quen với các bạn. các bạn có những thông tin gì mới sẽ cho mình nhé.

hongphu.datp
02/07/10, 11:03 AM
các bạn ơi, bạn nào có đề tài tốt nghiệp về nút giao thông cho mình nhé, mình đang làm đề tài đó. cảm ơn các bạn nhiều

thiepuct2
29/10/10, 07:58 PM
Cảm ơn nhiều! Đây là bài giảng mà mình đang cần.Đăng ký thành viên của cauduongbkdn rất có ý nghĩa. Mong mọi người tích cực xây dựng thêm.

cuatoi_86
03/11/10, 07:47 AM
mail của bạn là j? mình gửi cho?
Rất vui được giao lưu với các thành viên cầu đường dhbkdn

toanutc
03/11/10, 08:26 AM
Thêm tài liệu thi công đường F2 cho các bạn nè:
http://www.mediafire.com/?mhyf5p2h7bl6p4g

docchieu30x3
27/03/11, 12:06 PM
CẢM ƠN THẦY! TÀI LIỆU RẤT BỔ ÍCH!
Đang bề bộn không biết bắt đầu tự đâu, thì được một cái phao cứu sinh!!!