PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Mời các bạn đi xem cuộc thi...

tuhat2412
14/03/08, 11:41 AM
Vào lúc 19h tối nay tại hội trường A5 (khu nhà A5), trường ĐHSP diễn ra hội thi chung kết NỮ SINH THANH LỊCH do khoa Mầm non, Tiểu học và Sinh Môi trường tổ chức. Kính mời mọi người đến xem và cổ vũ cho các bạn nữ đang thi cũng như các bạn nữ SP. (Vì hội trường không được rộng nên không đủ chổ ngồi, các bạn nhớ đến sớm nhé!)

hero-x3
14/03/08, 11:46 AM
Vào lúc 19h tối nay tại hội trường A5 (khu nhà A5), trường ĐHSP diễn ra hội thi chung kết NỮ SINH THANH LỊCH do khoa Mầm non, Tiểu học và Sinh Môi trường tổ chức. Kính mời mọi người đến xem và cổ vũ cho các bạn nữ đang thi cũng như các bạn nữ SP. (Vì hội trường không được rộng nên không đủ chổ ngồi, các bạn nhớ đến sớm nhé!)
Cho mình đăng ký một vé nhá, nhưng mà ...vẫn còn thiếu người đi cùng:smi12:...ai giúp mình với:smi97:

tdh
14/03/08, 04:39 PM
Cho mình đăng ký một vé nhá, nhưng mà ...vẫn còn thiếu người đi cùng:smi12:...ai giúp mình với:smi97:

Bác có chịu đi cùng em không ? :smi97: Còn nếu không thì PM "mai" nhé :smi97:

hero-x3
14/03/08, 05:35 PM
Bác có chịu đi cùng em không ? :smi97: Còn nếu không thì PM "mai" nhé :smi97:
hehe, ý của anh là...giải quyết tình trạng độc thân:smi97:...haha...chú giúp được anh vụ này thì anh cảm ơn nhiều lắm:smi29:

quybinh
16/03/08, 09:18 PM
Hội thi diễn ra vào 19h nhưng là của ngày nào vậy mọi người??
Hôm nay nó đã diễn ra chưa vậy? Hi vọng là chứa Vì nếu xảy ra rồi thì thực sự là đáng tiếc nhẩy! Hôm nay mới bít thông tin quan trọng này! Híc!!!

tuhat2412
16/03/08, 09:37 PM
Thế mấy ngày rồi Bác không vào dđ sao? Nhưng mà cũng do mình thông báo mà quên để ngày mất. hi hi. Thông came nhé! Lần sau mình sẽ rút kinh nghiệm. À đó là kinh nghiệm cho Bác nữa chứ dđ dạo này có nhiều tin "hot" mà, không vào sớm là mất phần đó!:smi11:

hpn
16/03/08, 11:48 PM
hehe, ý của anh là...giải quyết tình trạng độc thân:smi97:...haha...chú giúp được anh vụ này thì anh cảm ơn nhiều lắm:smi29:

Thế chiều nay hero đứng với em nào trước khách sạn Bạch Đằng thế nhỉ? :smi97:

hero-x3
16/03/08, 11:59 PM
Thế chiều nay hero đứng với em nào trước khách sạn Bạch Đằng thế nhỉ? :smi97:
Huhu, thầy đứng chồ nào mà thấy em thế ạ:smi54:.Là em...gái thôi Thầy ơi:smi97:. Mà em đứng trước KS chứ không có vô.hihi:smi97::smi29:

utcung_nhome
17/03/08, 08:47 PM
Bắt được anh Hero di leng teng nha ...ai thế nói cho Út biết đi ...bữa nay là không được bí mật nữa à..hic:smi76:

hero-x3
17/03/08, 09:01 PM
Bắt được anh Hero di leng teng nha ...ai thế nói cho Út biết đi ...bữa nay là không được bí mật nữa à..hic:smi76:
hic hic, cô mà la toáng lên thế này thì anh cô...ế vợ mất đó cô Út ơi:anger2:. Hôm qua anh và chị bạn anh lâu ngày gặp nhau, nhìn nhau hơi lâu nên thầy hpn...hểu nhầm anh thôi mà.hihi:action01:

utcung_nhome
17/03/08, 09:07 PM
Cái khoản "nhìn nhau hơi lâu" này mới là vấn đề nghe...chít chít :smi32:

quybinh
19/03/08, 01:33 PM
Thế mấy ngày rồi Bác không vào dđ sao? Nhưng mà cũng do mình thông báo mà quên để ngày mất. hi hi. Thông came nhé! Lần sau mình sẽ rút kinh nghiệm. À đó là kinh nghiệm cho Bác nữa chứ dđ dạo này có nhiều tin "hot" mà, không vào sớm là mất phần đó!:smi11:

Uhm!!!!
Đúng là như vậy!! Thui đành ráng chịu vậy??
Lần sau mà có dịp tốt thế này thì mình phải là người có tấm vé đầu tiên???
Thanks!