PDA

View Full Version : Công trình ngầm - tuynen (Phần 5)

biendo
18/03/08, 12:55 AM
Hôm nay mình xin post tiếp phần tiếp theo liên quan đến vấn đề thiết kế tuynen hiện nay, đó chính là vấn đề thông gió cho đường hầm. Nội dung phần này đi sâu vào việc giới thiệu các phương án bố trí thông gió cho đường hầm nhằm đảm bảo yêu cầu khử độc do bụi khói và khí thải sinh ra trong quá trình khai thác và đặc biệt là khi gặp hỏa họan.

xuanthinh
04/04/08, 11:05 PM
tôi là Thịnh học đại học Thương mại ngoài Hà nội nảm thứ 4,tôi rât quan tâm đen những đề tài nghiên cưu khoa học của các bạn vì tôi đang tìm môt dự án kinh doanh cho mình,mong các bạn giúp đỡ

khoigia
07/10/09, 03:11 PM
Hôm nay mình xin post tiếp phần tiếp theo liên quan đến vấn đề thiết kế tuynen hiện nay, đó chính là vấn đề thông gió cho đường hầm. Nội dung phần này đi sâu vào việc giới thiệu các phương án bố trí thông gió cho đường hầm nhằm đảm bảo yêu cầu khử độc do bụi khói và khí thải sinh ra trong quá trình khai thác và đặc biệt là khi gặp hỏa họan.

cảm ơn bạn nhiều. down về để nghiên cứu.hihihihihihihi

khoigia
07/10/09, 03:14 PM
file bị lỗi rồi bạn ới, đừng bảo có virus nhé!:M013:M013:M013:M013:M013:M013:

ductedis
26/10/09, 09:01 PM
Rat cam on moi nguoi da post chu de nay len. Hien nay tieu chuan thiet ke cua minh van con thieu nhieu ma cac cong trinh ngay cang doi hoi ky thuat cao.