PDA

Xem phiên bản đầy đủ : 1 số bản vẽ mẫu

Ruyubang_do
01/04/08, 02:26 PM
1 số bản vẽ mẫu về cọc, dầm BTCT DUL, cống hộp 3x3m ... đưa lên làm tài liệu tham khảo cho mọi người, chắc sẽ cần vào 1 lúc nào đó

truong quoc bao
13/04/08, 09:16 PM
Cảm ơn bạn nhé! nếu có thể tụi mình làm quen nhé! my phone 0932 644 688

tremocoivo
13/04/08, 11:33 PM
hic bác Khanhthuy Attach cả loạt file mà toàn file ~MB thế kia thì có chết diễn đàn không cơ chứ, dung lượng lưu trữ dành cho dd hạn chế lắm bác à. up những file vài KB là được rồi. Diễn đàn có trang upload sao bác không gửi vào đó.

maiyeu2307
14/04/08, 12:12 AM
cám ơn bác khanhthuy nhé hy vọng sau này em sẽ dùng đến nó, bác còn bản vẽ nào của đồ án không cho em tham khao luôn với thanks bác...

Ruyubang_do
14/04/08, 07:42 AM
hic bác Khanhthuy Attach cả loạt file mà toàn file ~MB thế kia thì có chết diễn đàn không cơ chứ, dung lượng lưu trữ dành cho dd hạn chế lắm bác à. up những file vài KB là được rồi. Diễn đàn có trang upload sao bác không gửi vào đó.

He he, thông cảm, mấy bữa đó tại sao ko mở được trang Upload nên lười quá, không upload lên chỗ nào rồi kéo về hoặc đưa lên Upload, giờ kinh nghiệm rồi, cảm ơn bác tremocoivo đã nhắc nhở !

duongbo_k41
14/04/08, 10:01 AM
Các bản vẽ Cọc BTCT toàn viết bằng Mtext. Vừa nặng vừa chậm bản vẽ. Mấy file này giống hết bên cauduongcang.com
Mình cũng vừa load từ bên ấy về.

Có cách nào convert từ Mtext -> Dtext ko bạn?? Biết thì giúp tớ với.
Mong sớm nhận đc hồi âm.

Mail : Tranhahp@vnn.vn

EDIT BY TREMOCOIVO
Bạn chú ý viết tiếng việt có dấu nhé. Thân.

Ruyubang_do
14/04/08, 10:05 AM
Cac ban ve Coc BTCT toan viet bang Mtext. Vua nang, vua cham ban ve.
may file nay giong het ben Cauduongcang.com.

Thì đúng là của Cauduongcang mà ! Hì hì !

co cach nao convert tu Mtetx -> Dtext ko ban ?? Biet thi giup to voi.
Mong som nhan dc hoi am

Bạn nên đăng câu hỏi này ở topic Học CAD với Hanoigio hoặc Dạy NOVA, CAD... online ! Vậy thì mọi người sẽ dễ biết ai hỏi và dễ tìm được câu trả lời hơn !

binh2907
19/04/09, 11:35 PM
cảm ơn bạn nhé. Mình nghĩ nó rất có ích cho mọi người. 1 bộ sưu tập về Cọc

nguyentoidhxd
08/04/10, 10:42 AM

bạn explode ra là ok.
cái đó đơmn giản mà haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa a

tuannhoc
17/04/10, 03:05 PM
anh oi có bản tính excel dam ngang của cầu ko cho em với em đang cần làm đồ án gấp anh oi giúp em với

DUNGRAU
09/01/11, 12:52 AM
đây toàn la coc 8m à các anh có cọc nao 21m không ạ cho em xin fine với em dang rất cần em cám ơn trước nhé/note]

toanutc
10/01/11, 06:11 AM
Bác nào có bản vẽ và thuyết minh cầu thép giản đơn dầm I, L=29m cho em xin với.
Em xin chân thành cảm ơn ạ.

tranhungdao12a3
27/09/11, 09:41 AM
cám ơn bạn rất nhiều vì : Bản vẽ cọc BTCT thường công ty cổ phần 620 Châu Thới, cọc BTCT dự ứng lực, cọc ván BTCT dự ứng lực