PDA

Xem phiên bản đầy đủ : Ttìm tài liệu hướng dẫn sử dụng máy toàn đạc điện tử topcon

ngo van tu
12/05/08, 11:27 PM
chào mọi người.
Mình là Tú, rất vui được làm quen với tất cả mọi người.
Hiện nay mình đang đi làm và trong công việc của mình đòi hỏi phải hiểu rõ và sử dụng tốt máy toàn đạc điện tử
( mình đang sử dụng máy Topcon ), bạn nào biết hay có tài liệu hướng dẫn sử dụng có thể gửi cho mình được không? Mình rất cảm ơn!
Nếu được gửi vào địa chỉ mail: ngovantud4@yahoo.com

maiyeu2307
12/05/08, 11:54 PM
em có 1 số tài liệu hướng dẫn sử dụng:
Đây là hướng dẫn sử dụng nhanh máy toàn đạc điện tử TOPCON và Thêm một hướng dãn máy lưu hành nội bộ

luonggiacat
12/05/08, 11:54 PM
chào mọi người.
Mình là Tú, rất vui được làm quen với tất cả mọi người.
Hiện nay mình đang đi làm và trong công việc của mình đòi hỏi phải hiểu rõ và sử dụng tốt máy toàn đạc điện tử
( mình đang sử dụng máy Topcon ), bạn nào biết hay có tài liệu hướng dẫn sử dụng có thể gửi cho mình được không? Mình rất cảm ơn!
Nếu được gửi vào địa chỉ mail: ngovantud4@yahoo.com
Chào anh ngo van tu đã gia nhập diễn đàn CauduongBKDN.
Hiện nay, máy toàn đạc điện tử đã được giới thiệu trên diễn đàn rồi đấy. Anh vào link dưới để tham khảo nhé:

http://www.cauduongbkdn.com/f@rums/t5985-tuyn-tp-my-ton-c-in-t.html

Chúc anh công tác tốt nhé.
Thân mến!!!

maiyeu2307
13/05/08, 12:00 AM
Chào anh ngo van tu đã gia nhập diễn đàn CauduongBKDN.
Hiện nay, máy toàn đạc điện tử đã được giới thiệu trên diễn đàn rồi đấy. Anh vào link dưới để tham khảo nhé:

http://www.cauduongbkdn.com/f@rums/t5985-tuyn-tp-my-ton-c-in-t.html

Chúc anh công tác tốt nhé.
Thân mến!!!
anh Lượng ơi đó chỉ là mấy thông số kĩ thuật thôi chứ không có tài liệu hướng dẫn đâu, em vừa mới post lên 2 file hướng dẫn sử dụng máy TOPCON đó hi hi

nguyenthaidc48
02/12/08, 04:14 PM
xin chào pà con!
Rất vui mừng được tham gia diễn đàn của mọi người
Mình là kỹ sư trắc địa và mình cũng rất muốn chúng ta sẽ giúp nhau nhiều hơn trong lĩnh vực học tập.
Mình sẽ up tài liệu có được để chúng ta cùng học hỏi nhé!

nguyencocvu
03/03/09, 02:40 PM
chào tất cả các bạn trong diễn đàn mình tên là nguyễn cốc vũ
mình đang làm ở công ty tư vấn xây dựng nn&ptnt ha nam
năm nay 31 tuổi chưa có gia đình rất mong được cùng các bạn cùng với diễn đàn cùng học tập và đi tiếp

dong nam a
02/02/10, 03:57 PM
xin chào các bạn mình làm xây dựng, mới tham gia làm trắc đạc. mong được sự giúp đỡ của các bạn

maibien1982
28/03/11, 10:42 PM
Mình đang cần gấp hưỡng dẫn sử dụng máy toàn đạc điện tử 230, ai co gửi hộ vào mail của minh! thanks!
maibien1982@gmail.com

nguyennam877
13/09/11, 10:56 AM
Mình là Nam, thành viên mới của diễn đàn. mình là kỹ sư xây dựng rất mong được cộng tác và được sự giúp đỡ của mọi người, trước đây mình dùng máy toàn đạc leica TS-02 nhưng bây giờ mình lại dùng Topcon GTS-235N,hơi khó khăn nên ai có tài liệu cho mình tham khảo với, xin cảm ơn
Gmail của mình : nguyennamk12@gmail.com

vungoctu.th
08/11/11, 04:46 PM
em là tú. thành viên mới của diễn đàn .em đang đi thi công và vướng mắc khi sử dụng máy topcon 235N . anh chị nào có giáo trình tiếng việt hay hướng dẫn sử dụng máy tốpcon 235N cho em xin ! em xin cảm ơn . gửi cho em theo địa chỉ gmail vungoctu.th@gmail.com hoặc email ngoctu175@yahoo.com.vn