Page 34 of 34 FirstFirst ... 24323334
Results 331 to 340 of 340

Thread: Cập nhật điểm thi mới & Giải đáp thắc mắc

Sinh viên năm hai 0035's Avatar

Em chào thầy !
    Em vừa rồi có học môn Giải Tích 1 ghép với khóa 31,nhưng file điểm lại không có tên của em trong khi e có hỏi cô thì cô nói đã nộp điểm và có tên em,mong thầy cho em biết sớm với ạ.Em cảm ơn thầy!

G.Viên Khoa

Quote Originally Posted by 0035 View Post
    Em chào thầy !
    Em vừa rồi có học môn Giải Tích 1 ghép với khóa 31,nhưng file điểm lại không có tên của em trong khi e có hỏi cô thì cô nói đã nộp điểm và có tên em,mong thầy cho em biết sớm với ạ.Em cảm ơn thầy!
    Câu hỏi cảu bạn không đủ thông tin nên không thể giải đáp được. Khóa 31 học Giải tích 1 lâu rồi, làm gì có mới học được.

Sinh viên năm ba

em chào thầy.
    thầy cho em hỏi, xét nhận đồ án tốt nghiệp tại chức ,trong đó một môn điểm không có được nhận không. Em cảm ơn thầy

G.Viên Khoa

Theo quy định mới trong học kỳ vừa rồi thì được nếu môn học đó không phải là môn học cốt lõi.

Sinh viên năm hai

Default Đăng ký đồ án tốt nghiệp

Thưa thầy Cường,em có thắc mắc về phần đăng ký đồ án tốt nghiệp: Trong lịch đăng ký ta có 4 nhóm đăng ký vậy thì việc đăng ký về chuyền ngành tốt nghiêp(Cầu hoặc Đường ) sẽ được khoa ta sắp xếp sâu hay sao ạ.Em cảm ơn thầy!!!

G.Viên Khoa

Khi nào có danh sách từ phòng Đào tạo Khoa sẽ phân công ngành. Căn cứ để xét là ngành đã thực tập tốt nghiệp trước đây.

Sinh viên năm hai loveyou*forever's Avatar

Cool

Thưa thày cho em hỏi. Em là sinh viên khóa 06 kỳ trước em đã làm đồ án tốt nghiệp nhưng do nợ 1 học phần nên chưa được xét tốt nghiệp. Hiện tại em đã hoàn thành đầy đủ các điều kiện tốt nghiệp. Xin thày cho em biết em có cần làm phải làm đơn xét tốt nghiệp hay phải làm những thủ tục gi để được xét tốt nghiệp? Em xin cảm ơn

G.Viên Khoa

Quote Originally Posted by loveyou*forever View Post
    Thưa thày cho em hỏi. Em là sinh viên khóa 06 kỳ trước em đã làm đồ án tốt nghiệp nhưng do nợ 1 học phần nên chưa được xét tốt nghiệp. Hiện tại em đã hoàn thành đầy đủ các điều kiện tốt nghiệp. Xin thày cho em biết em có cần làm phải làm đơn xét tốt nghiệp hay phải làm những thủ tục gi để được xét tốt nghiệp? Em xin cảm ơn
    Vẫn phải nộp đơn xin xét công nhận tốt nghiệp (theo mẫu) cho Khoa và phòng Đtạo để chờ đợt xét mới.

Sinh viên năm ba

Thưa thày cho em hỏi, trường có tổ chức nhận đồ án tốt nghiệp đợt 2 cho khóa 30 tại chức vào tháng 3 không? em xin cảm ơn

Sinh viên năm nhất

Default hỏi về danh sách chứng nhận tót nghiệp

chào thầy Cường
    em là hoàng ngọc quế học K29x3PY cho em hỏi em đã nộp đơn xét tốt nghiệp ngày 08 tháng 02 năm 2012 thì khi nào xét tốt nghiệp vậy thầy? mà trong danh sách không được công nhận tốt nghiệp và danh sách nhận tốt nghiệp ngày 14/1/2012 lại không có tên em?
    nếu mà được công nhận thì đợt nào có bằng?
    chúc thầy sức khỏe.
    em cảm ơn thầy nhiều.

Page 34 of 34 FirstFirst ... 24323334