Trang 1/3 123 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 24

Chủ đề: "CĐBKĐN-06X3C"-Ngang tài nhưng không ngang sức

Kỹ sư trưởng Avatar của gnuhyudov2506
    Cảm ơn
    1.735
    Được cảm ơn 2.303 lần trong 427 bài viết

Question "CĐBKĐN-06X3C"-Ngang tài nhưng không ngang sức

"Cầu đường cup 07" đã đi được 1/3 chặng đường, 8 đội bóng mạnh nhất đã ghi danh vào vòng tứ kết! Sáng mai 23/09 4 trận tứ kết gay cấn, hấp dẫn sẽ diễn ra và đáng chú ý là trận đấu giữa CĐBKĐN-06X3C, cặp đấu này được giới chuyên môn đánh giá là trận đấu "Ngang tài nhưng không ngang sức".
    Vượt qua 05X3C một cách thuyết phục, CĐBK đã thể hiện một lối chơi rất tư duy, có kỷ luật và được đánh giá là ứng cử viên nặng ký cho chức vô địch! Với giàn cầu thủ đồng đều khắp các tuyến, CĐBK thể hiện một lối đá rất chyên nghiệp. Họ đang sở hữa một hàng tấn công rất xuất sắc, có thể ghi bàn ở mọi vị trí, những pha phối hợp nhỏ được các cầu thủ CĐBK sử dụng khá nhuần nhuyễn. Trong các trận đấu trước, bóng thường được triển khai tấn công ngay từ phần sân nhà với một khả năng xử lý bóng rất pro của các cầu thủ, do vậy những pha lên bóng của đội quân áo vàng luôn ẩn chứa những miếng đòn rất nguy hiểm và khó đoán. Tuy không ghi nhiều bàn thắng nhưng hàng tấn công của CĐBK được giới chuyên môn đánh giá là một trong những hàng tấn công chất lượng nhất của giải!
    06X3C - tân binh duy nhất của giải lọt vào vòng tứ kết, với một lối chơi rất bắt mắt người xem. Phải nói rằng các cầu thủ nhí 06 có kỹ thuật cá nhân rất điêu luyện nhưng thể lực là vấn đề lớn nhất của họ, trận play off những tiểu ảo thuật gia 06 đã để lại trong lòng người xem rất nhiều cảm xúc - một trận đấu tuyệt vời của đội bóng đàn em. Nhưng khi phân tích kỹ nguyên nhân của 2 bàn thua của họ thì ta sẽ thấy rõ đó là vấn đề thể lực. Phải nói rằng hiệu suất ghi bàn của 06X3C rất cao nhưng khả năng phòng thủ cũng rất kém(13 bàn ở vòng loại và 2 bàn ở trận play off). Muốn vượt qua CĐBKĐN thì "các chú lính chì 06" còn nhiều việc phải làm nhưng điều quan trọng là phải biết phân phối sức trong cả trận đấu, cần phải quyết liệt và tỉnh táo hơn trong các tình huống phòng ngự và điều đặc biệt nữa là phải tận dụng những cơ hội dù là nhỏ nhất! Làm được những điều này thì 06X3C sẽ vượt qua bất cứ rào cản nào dù là khó khăn nhất!
    Do đó, 06X3C sẽ chơi ngang ngửa vơi CĐBK về mọi mặt trừ thể lực!
    Với những yếu tố trên của cả 2 đội, giới chuyên môn đánh giá đây sẽ là trận đấu hấp dẫn và sẽ cống hiến cho khán giả nhiều pha bóng đẹp mắt!
    Dự đoán: CĐBKĐN 3 - 2 06X3C

Never say never!

2. Thành viên đã nói lời cảm ơn tới gnuhyudov2506 cho bài viết này:

luonggiacat (23/09/07)

Thành viên danh dự Avatar của Chick
    Cảm ơn
    18
    Được cảm ơn 53 lần trong 29 bài viết

Sáng mai =(( ,thế là em ko đi theo cổ vũ được rồi .Họp Fan Mu .Nhưng dù sao em cũng chúc 2 đội thi đấu thật hết mình và thành công , Thể thao vui nhé 2 đội
    [M]u - [O]ne [H]eart - [O]ne [L]ove

Cảm ơn
    1.735

Có một số file ảnh của 2 đôi mà chưa up lên được, mình rất tiếc về điêu này, mong quý zị khán giả thông cảm nha!!!

Never say never!

Cảm ơn
    1.735

Wink

Quote Nguyên văn bởi anhBom Xem bài viết
    Sáng mai =(( ,thế là em ko đi theo cổ vũ được rồi .Họp Fan Mu .Nhưng dù sao em cũng chúc 2 đội thi đấu thật hết mình và thành công , Thể thao vui nhé 2 đội
    trận đáu này diễn ra lúc 9h đến 10h chắc là anhbom rảnh chứ! Nhớ đi cổ vũ nha!

Never say never!

To live is to fight Avatar của hero-x3
    Cảm ơn
    2.095
    Được cảm ơn 3.386 lần trong 544 bài viết

Chúc cho trận đâu ngày mai là một trận cầu sô động với những pha bóng đẹp mắt được thể hiện với tinh thần Fair Play của cầu thủ 2 đội, và tinh thần cổ vũ nhiệt liệt của khán giả nhà( cả 2 đội đều cùng một nhà mà)
    Và quan trọng nhât chúc cho CauduongBKDN.com vào vòng sau. Cố lên

Sinh viên năm hai Avatar của sk8erboi
    Cảm ơn
    4
    Được cảm ơn 16 lần trong 9 bài viết

Đội bóng CĐBKĐN ấy... có anh chàng hậu vệ ấy... số 5 ấy... có râu ấy... rất hay nắm áo tiền đạo kéo ấy...
    Đừng tin thằng cha này!!!

Administrator Avatar của nbc
    Cảm ơn
    3.386
    Được cảm ơn 17.614 lần trong 4.798 bài viết

Quote Nguyên văn bởi sk8erboi Xem bài viết
    Đội bóng CĐBKĐN ấy... có anh chàng hậu vệ ấy... số 5 ấy... có râu ấy... rất hay nắm áo tiền đạo kéo ấy...
    Trận đấu đã kết thúc rồi sk8erboi và kết quả cũng đã rõ ràng: cả hai đội đã phải cầu may ở những loạt sút 6m định mệnh. Không nên có những ý kiến không mang tính chất xây dựng như thế này nữa bạn nhé.
    Ngày hôm nay tốt hơn ngày hôm qua!

Sinh viên năm hai Avatar của sk8erboi
    Cảm ơn
    4
    Được cảm ơn 16 lần trong 9 bài viết

Không nên có những ý kiến không mang tính chất xây dựng như thế này nữa bạn nhé.
    Em nghĩ đó́ là xây dựng đấy thầy ạ. Vấn đề không phải ở kết quả trận đấu mà bỏ qua quá trình. Việc các cầu thủ sử dụng những "tiểu xảo" trong thi đấu không có gì là lạ, nhưng việc này diễn ra trong một trận thi đấu có thể nói là giữa những bậc "đàn anh" và "đàn em" thì tình trạng như thế này thật khó chấp nhận được - hơn nữa lại diễn ra khá nhiều lần.
    Tất nhiên, nói ra không phải là để châm chích gì, chỉ là mong những trận sau không còn diễn ra tình trạng như vậy nữa.
    Cheer!
    Đừng tin thằng cha này!!!

Sinh viên năm hai Avatar của NNH
    Cảm ơn
    3
    Được cảm ơn 23 lần trong 19 bài viết

Đây là một trận cầu tuyệt hay . Hiệp 1 thuộc về 06x3c còn hiệp hai là của CĐBK . Nếu may mắn hơn CĐBK đã có thể ghi được 3 bàn trong hiệp hai và dành chiến thắng một cách thuyết phục , nhưng thật đáng tiếc ...
    Số 10 của CĐBK chơi rất kỷ thuật , nhưng chỉ tiếc anh dứt điểm không tốt lắm ..
    Một trần cầu hay , một lối chơi đẹp của cả hai đội ...chỉ trừ hình ảnh ở những loạt luân lưu 6 m . số 9 ( anh bình ) đã .. mà thôi . Đây là trận đấu hay nhất từ đầu giải và đội may mắn đã vào bán kết ..
    Cây cao chịu gió - Xiêu vì gió
    Người giỏi bia danh - Lụy bởi danh

Sinh viên năm hai Avatar của duongvminh29485
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 20 lần trong 13 bài viết

Xin chia buồn CĐBKĐN.COM và chúc mừng 06X3C, không thể nói ai hay hơn trong trận đấu này, tất cả các cầu thủ đã thi đấu rất xuất xắc và các bàn thắng cũng rất đẹp, cả hay bên đều có những nhân tố, những con người ( THIẾU LÂM TỰ của 06 và anh chàng số 10 của BK). Nhưng đội thắng chỉ có 1, và may mắn đã nghiêng về 06X3C trên chấm 6m.
    Một trận đấu hay.

Trang 1/3 123 CuốiCuối