Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 10 of 13

Thread: Điểm thi và các thắc mắc về điểm thi hệ tín tín chỉ

G.Viên Khoa

Default Điểm thi và các thắc mắc về điểm thi hệ tín tín chỉ

Hiện nay Khoa đã tiến hành cấp nhật điểm thi hệ tín chỉ từ Học kỳ 1 năm học 2011-2012 trên trang diemthi.cauduongbkdn.com (trang điểm thi chính thức của Khoa), vì vậy Giáo vụ khoa mở Topic này để giải đáp các thắc mắc của Sinh viên.
    Để xem bảng điểm scan Sinh viên cần biết mã lớp học phần trong thời Khóa biểu cá nhân vì bảng điểm không ghi tên học phần theo quy định của trường.

Sinh viên năm nhất

Em chào thầy!
    Thầy cho em hỏi là môn Thủy lực cơ sở A có thể thay thế cho môn Thủy Lực cơ sở B không?
    SV cầu đường thì học thủy lực B nhưng do hết lớp nên em đã đăng kí học thủy lực A. Theo như quy chế thì có thể thay thế được. Nhưng em muốn hỏi Thầy cho chắc.
    Em cảm ơn Thầy!

Sinh viên năm nhất

Quote Originally Posted by thanhcdbkdn View Post
    Em chào thầy!
    Thầy cho em hỏi là môn Thủy lực cơ sở A có thể thay thế cho môn Thủy Lực cơ sở B không?
    SV cầu đường thì học thủy lực B nhưng do hết lớp nên em đã đăng kí học thủy lực A. Theo như quy chế thì có thể thay thế được. Nhưng em muốn hỏi Thầy cho chắc.
    Em cảm ơn Thầy!
    Ban học thoải mái, mình cũng học như vậy vào hè năm trước, nhưng khó hơn đó bạn àh! Chúc điểm cao.

Sinh viên năm nhất

mình cũng thấy vây, nhưng nội dung 2 môn đó cơ bản nội dung vẫn giống nhau, có điều thủy lực B thì không chuyên sâu lắm

Sinh viên năm nhất

cho em hỏi về quy chế xử lý khi vi phạm nội quy thi ( dở tài liệu, quay cop, bi đánh đấu bài,..vv..) thì sẽ bị xử lý như thế nào ạ?
    em bị bắt giở tài liệu môn cơ lý thuyết 2 thầy Tuấn, thầy không chấm bài và cho 1đ như thế là đúng hay sai ạ!

nếu là điểm giữa kỳ học kỳ 2 năm 2010-2011 (học kỳ này) thì bây giờ sửa được nữa không ạ?

mong đc thầy cô giải đáp sớm!
    09VLXD

Sinh viên năm hai VoTinh_bk's Avatar

Quote Originally Posted by s2kaka View Post
    cho em hỏi về quy chế xử lý khi vi phạm nội quy thi ( dở tài liệu, quay cop, bi đánh đấu bài,..vv..) thì sẽ bị xử lý như thế nào ạ?
    em bị bắt giở tài liệu môn cơ lý thuyết 2 thầy Tuấn, thầy không chấm bài và cho 1đ như thế là đúng hay sai ạ!

nếu là điểm giữa kỳ học kỳ 2 năm 2010-2011 (học kỳ này) thì bây giờ sửa được nữa không ạ?

Cái ni thì thầy cho 0 điểm cũng chịu thui.Tại bạn vi phạm quy chế mà.
    Đang định kiện thầy cô sai hay đúng hả ?

Endless love hotboy23's Avatar

Quote Originally Posted by s2kaka View Post

Thầy cho 1đ là bạn vẫn còn may đó, cho 0đ thì mất luôn 0,3 nữa hehe. Mà bị như thế thì đành chịu thôi chơ kiện cáo thì thiệt cho bạn thôi. Cố gắng cuối kì làm bài tốt thì sẽ qua thôi bạn à.

Sinh viên năm nhất

thôi thì tại tội ngu vậy. Chỉ là làm xong rồi 5p cuối thấy thằng bạn có tài liệu nên mượn xem cách làm đúng không thì bị bắt, tưởng bị trừ 50% ai dè thầy cho 1đ nên hơi tâm lý.

Em nghĩ là trường nên có quy chế xử lý vi phạm rõ ràng.
    09VLXD

Sinh viên năm nhất

cơ lý thuyết 2 mà giở tài liệu làm j chứ. copy mấy thằng làm đc là có điểm rồi.

Sinh viên năm ba congnghe's Avatar

Quote Originally Posted by thanhcuong View Post
    Hiện nay Khoa đã tiến hành cấp nhật điểm thi hệ tín chỉ từ Học kỳ 1 năm học 2011-2012 trên trang diemthi.cauduongbkdn.com (trang điểm thi chính thức của Khoa), vì vậy Giáo vụ khoa mở Topic này để giải đáp các thắc mắc của Sinh viên.
    Để xem bảng điểm scan Sinh viên cần biết mã lớp học phần trong thời Khóa biểu cá nhân vì bảng điểm không ghi tên học phần theo quy định của trường.
    Thưa Thầy GVK, Thầy cho em hỏi là bảng điểm gốc scan học phần "TK NM Đường & LCHQKT Đường ÔTÔ" của nhóm 37-kỳ 2 (2010-2011) do thầy Phan Cao Thọ phụ trách khi nào thì được upload lên trang diemthi ạ, vì điểm môn này được Phòng Đào Tạo nhập lên trang Tín chỉ rồi. Em hỏi để muốn xem đối chứng lại cho chính xác không vì cũng có trường hợp PĐT nhập nhầm điểm.
    Em xin cảm ơn Thầy!
    Hãy trân trọng những gì mà ta đang có

Page 1 of 2 12 LastLast