Page 3 of 41 FirstFirst 1234513 ... LastLast
Results 21 to 30 of 401

Thread: Kính gửi Giáo vụ khoa

G.Vụ Khoa gvk's Avatar

Trước hết cô xin lỗi vì trả lời muộn. Việc tên của em bị gạch khỏi danh sách thì nên hỏi lớp trưởng. Cô nghỉ là do em không đăng ký thi lại nên lớp trưởng gạch tên khi đến khoa lập danh sách thi. Nhân đây cô xin nhắc các em mọi thông tin sửa, tẩy xóa đều không đựơc chấp nhận (dù các em vẫn dự thi và đạt điểm) nếu không có sự xác nhận của khoa. Mong các em lưu ý.

Sinh viên năm nhất

Quote Originally Posted by gvk View Post
    Trước hết cô xin lỗi vì trả lời muộn. Việc tên của em bị gạch khỏi danh sách thì nên hỏi lớp trưởng. Cô nghỉ là do em không đăng ký thi lại nên lớp trưởng gạch tên khi đến khoa lập danh sách thi. Nhân đây cô xin nhắc các em mọi thông tin sửa, tẩy xóa đều không đựơc chấp nhận (dù các em vẫn dự thi và đạt điểm) nếu không có sự xác nhận của khoa. Mong các em lưu ý.
    Em xin chân thành cảm ơn cô!
    Thưa cô trường hợp của em là thi lần một kỳ I năm học 2008-2009 (là kỳ thứ 9 của khóa 26XA,BDE3). Em đã hỏi lớp trưởng và đã gặp phòng tài vụ, trường hợp của em thật là đáng tiếc đó là do có sự nhầm lẫn của phòng tài vụ (em bị gạch tên nhầm). (Kinh phí đào tạo em đã nộp từ ngày 29/11/2007 trước khi thi 12 ngày). Cô ở phòng tài vụ bảo mới thi môn đầu thì được cho thi, và được công nhận điểm. Chứ nếu không thì thiệt thòi cho em quá,lỗi ở đây không phải từ phía em mà. Thưa cô, để được công nhân kết quả môn thi đó (môn An toàn lao động) thì em có phải cầm bảng điểm đến phòng tài vụ để sửa lại không? Hay thủ tục làm như thế nào? Kính mong cô quan tâm giúp đỡ!
    Em xin trân trọng cảm ơn!
    Last edited by Thanh75x3; 20/12/07 at 08:47 PM.

G.Vụ Khoa gvk's Avatar

Theo cô, khi có sự cố trục trặc trong quá trình thi và kiểm tra thì các em nên phản hồi ngay.
    Thường đối với hệ vừa làm vừa học thì nhà trường đã gủi giấy thông báo triệu tập nhập học cho từng cá nhân (có ghi chú những điểm sinh viên cần phải tuân thủ đúng thời gian như việc đóng kinh phí đào tạo trước khi nhập học). Vẫn biết đối với sinh viên hệ vừa làm vừa học rất khó khăn về thời gian nhưng đã là nội qui, qui chế thì cô mong các bạn nên tuân thủ chấp hành tránh trường hợp không đáng xảy ra. Hiện tại điểm ATLĐ (Lần 1) của em vẫn được công nhận vì đã được phòng tài vụ xác nhận đóng kinh phí đúng thời hạn.

Sinh viên năm nhất

Em có xem điểm thi HK1 vừa qua của một sô môn trên mạng nhưng thấy rất lộn xộn nên em muốn hỏi điểm trên mạng hiện nay có chính xác không? em học lớp 06x3lt.

G.Vụ Khoa gvk's Avatar

Default Ke Hoach Xet Giao đatn Khoa 03

Thong thuong vao nam hoc moi nha truong co dan mot bang Ke hoach nam hoc truoc phong dao tao. Cac em nen tham khao o bang tin nay. Moi ke hoach hoc, thuc tap, thi trong nam cac khoa deu thuc hien dung nhu vay em a.

G.Vụ Khoa gvk's Avatar

Default Xem Diem Tren Mang

Quote Originally Posted by ngaymoi View Post
    Em có xem điểm thi HK1 vừa qua của một sô môn trên mạng nhưng thấy rất lộn xộn nên em muốn hỏi điểm trên mạng hiện nay có chính xác không? em học lớp 06x3lt.
    Diem thi va kiem tra cua sinh vien la do phong Dao tao quan ly va dua len mang. Thong thuong sau khi co ket qua ban lop truong den Khoa nhan mot ban diem ve cho ca lop xem va doi chieu voi mang cua nha Truong. Neu co gi thac mac cac em den ban so 2 phong Dao tao de duoc giai quyet nhe.

Sinh viên năm nhất hieuromeo's Avatar

Cô ơi, có lịch thi chưa vậy cô? Em nghe mấy bạn nói là có rồi nhưng em lên văn phòng khoa tìm mà chẳng thấy. Nếu có mong cô đưa lên sớm giúp em

Thành viên danh dự

Default KÍnh GỬi CÔ Lan

Con xin chào cô Lan ạ. Xin chúc cô năm mới sức khỏe , hạnh phúc và thật nhiều may mắn.
    Dù con biết cô Lan khá là bận rộn , đặc biệt là vào mùa thi , nhưng con xin có 1 mong mỏi thế này , mong cô xem giúp tụi con với: cô có thể đưa điểm thi học kì của SV khoa mình lên diễn đàn được không ạ. Nếu được như thế thì SV không phải luôn thấp thỏm về việc mất bảng điểm và cô cũng bớt áp lực hơn mà.Mặt khác ,nếu được như thế thì Diễn đàn nhà ta chắc chắn sẽ có nhiều bạn phải vào đây thường xuyên thay vì lên VPK rồi.
    Con mạn phép như thế có gì cô góp ý thêm ạ .
    Con cảm ơn cô rất nhiều .

Super Moderator haibkdn's Avatar

Exclamation

Quote Originally Posted by hoi_ngo View Post
    Con xin chào cô Lan ạ. Xin chúc cô năm mới sức khỏe , hạnh phúc và thật nhiều may mắn.
    Dù con biết cô Lan khá là bận rộn , đặc biệt là vào mùa thi , nhưng con xin có 1 mong mỏi thế này , mong cô xem giúp tụi con với: cô có thể đưa điểm thi học kì của SV khoa mình lên diễn đàn được không ạ. Nếu được như thế thì SV không phải luôn thấp thỏm về việc mất bảng điểm và cô cũng bớt áp lực hơn mà.Mặt khác ,nếu được như thế thì Diễn đàn nhà ta chắc chắn sẽ có nhiều bạn phải vào đây thường xuyên thay vì lên VPK rồi.
    Con mạn phép như thế có gì cô góp ý thêm ạ .
    Con cảm ơn cô rất nhiều .
    Vấn đề là như thế này hoingo, mỗi bản điểm như vậy (kể cả học lại) mà scan đưa lên mạng thì rất cần 1 người chuyên làm việc đó, vì không ai có đủ thời gian cả. Riêng cô Lan thì cả thứ 7 và CN cũng phải đem điểm SV về nhà để nhập cho kịp, nhất là những khi chuẩn bị xét nhận ĐATN hay công nhận tốt nghiệp. Trong khi đó, phần mềm của trường lại không tương thích để có thể chuyển điểm sang website được.
    Vì vậy mong mỏi của bạn rất khó mà thực hiện được.
    Mình cũng có một số ý tưởng nhưng có lẽ chờ phải họp mới bàn được.
    Những gì ta chứng kiến hôm nay sẽ làm nhọn hơn những gì ta đối mặt trong tương lai. Lịch sử sẽ luôn phán xét công bằng

Sinh viên năm nhất

Default Hỏi điểm Bảo Vệ Đồ Án

Gởi Thầy Biên Cuơng!
    Chào Thầy!Em là Võ Khắc Tri,học lớp 26X3TCCT.Xin thầy cho em và các bạn biết về điểm bảo vệ đồ án TK TCTC Nền Đường được không ạ(có 9 bạn nộp đồ án).Em xin cám ơn Thầy và chúc Thầy một năm mới dồi dào sức khỏe và tràn đầy hạnh phúc.

Page 3 of 41 FirstFirst 1234513 ... LastLast