Page 31 of 41 FirstFirst ... 212930313233 ... LastLast
Results 301 to 310 of 401

Thread: Kính gửi Giáo vụ khoa

G.Vụ Khoa gvk's Avatar

Quote Originally Posted by le duy son View Post
    em hiện là sinh viên khóa 05 nhung thuộc diên ngưng học.em nghe nói có quy chế sinh viên thuộc diện ngưng học được đăng ký hoc 30% số đơn vị học trình của kỳ mới,có đúng như vậy ko ạ? em là sinh viên khóa 05,vậy em có bị rớt xuống 06 ko?nêu ko bị rớt xuồng thì em thuộc diên dang nợ những môn kỳ 9,vây có fải em chỉ cần trả nợ xong may mon đó là được fải ko a?xin thay giup do em a.
    Theo tinh thần cuộc họp của Ban Giám Hiệu nhà trường, đối với các sinh viên khóa 05X3 thuộc diện ngưng học sẽ được tiếp tục học tập cùng với lớp cũ của mình. Do vậy các bạn sinh viên thuộc diện này vẫn đi học bình thường, nộp kinh phí đào tạo của HK 9 và dự thi HK 9 bình thường.

Đây có lẽ là một tin vui cho các bạn và mong các bạn cố gắng học tập hơn khi có được cơ hội quí giá này./.
    Sự học như con thuyền đi ngược dòng sông - KHÔNG TIẾN ẮT LÙI.

Sinh viên năm nhất

Default Kính gửi thầy giáo vụ khoa!

em là sinh vên khóa 05,thuộc diên ngưng học.theo thông báo mới nhât thì em được đi học kỳ 9 bình thường.vây thì em có thể nhận đò án tốt ngiệp cùng 1 lúc với các bạn trong lớp được ko ạ?nếu sắp tới đây em ko được nhân thì em co thể nhân vào đơt xét tốt nghiệp vơi tại chức vào tháng 9 fải ko ạ?em cảm ơn thầy

G.Vụ Khoa gvk's Avatar

Quote Originally Posted by le duy son View Post
    em là sinh vên khóa 05,thuộc diên ngưng học.theo thông báo mới nhât thì em được đi học kỳ 9 bình thường.vây thì em có thể nhận đò án tốt ngiệp cùng 1 lúc với các bạn trong lớp được ko ạ?nếu sắp tới đây em ko được nhân thì em co thể nhân vào đơt xét tốt nghiệp vơi tại chức vào tháng 9 fải ko ạ?em cảm ơn thầy
    -Đối với các trường hợp như bạn khi đủ hội đủ các ĐK về điểm (đã nêu ở các bài viết trước) sẽ được nhận ĐATN cùng với khóa học của mình.

-Khi không đủ ĐK về điểm để cùng làm ĐATN với khóa học (05X3) của mình, bạn cần học lại các môn học không đạt. Sau khi hội đủ các điều kiện về điểm tiến hành làm đơn xin làm ĐATN ghép vào các đợt sau. Thông thường 06 tháng sẽ có một đợt xét nhận ĐATN (vào khoảng tháng 2 và tháng 9 hàng năm).
    Sự học như con thuyền đi ngược dòng sông - KHÔNG TIẾN ẮT LÙI.

Sinh viên năm hai

Default Kính gửi Thầy Thảo GVK!

Kính gửi Thầy Thảo!
    Chúng em từ khóa 04 bị rớt xuống 05, sau khi phòng đào tạo cập nhập điểm mới thì chúng em thấy điểm môn ứng dụng TH trong TK cầu đều bị 0 điểm, vì năm trước bọn em học chung 2 môn và lấy cùng một cột điểm, mong thầy xem xét và trả lời giúp chúng em.
    Còn điểm môn hóa Keo chúng em đã học bổ sung và đã thấy trên trang dut.edu.vn/daotao đã có điểm trong bảng excel nhưng trên trang diemthi.cauduong chưa có bảng điểm. Mong thầy up điểm lên dùm để chúng em sớm cập nhập điểm Thi.
    Em xin chân thành cảm ơn Thầy, chúc Thầy sức khỏe

Sinh viên năm hai hungduc's Avatar

Default Kính gửi cô Lan

Đã có điểm thi môn hóa keo chưa vậy cô? Nếu có xin cô upload lên dùm em với, vì chiều nay môn này phải thi lại!
    Em xin cám ơn cô.
    ...Chiều buồn nghiêng nắng, biển vắng kêu tên em trong hoài mong
    http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/....IW6UWE79.html

Sinh viên năm hai

Thầy ơi!Em là sinh viên khóa 04,em đã bảo vệ tốt nghiệp hè vừa rồi nhưng chưa nhận được bằng do còn nợ 1 môn.Nay em đã trả xong môn đó rồi,thầy cho em hỏi thủ tục để được công nhận tốt nghiệp và nhận bằng.Chuc thầy sức khỏe!

Sinh viên năm nhất phuongvra's Avatar

Default Kính gửi cô Lan gvk

Em là SV lớp 26x3DL
    Vừa rồi em được xét công nhận tốt nghiệp cùng với khóa 04
    Vậy cô cho em hỏi các lớp tại chức đã được nhận bằng tốt nghiêp chưa vậy cô. Nếu có rồi thì thủ tuc để nhận bằng như thế nào, em có thể ủy quyền được không? Em ở xa nên đi lại khó khăn, mong cô giúp đỡ.
    Em xin chân thành cảm ơn

Sinh viên năm hai

Kính gửi Thầy Thảo!
    Chúng em từ khóa 04 bị rớt xuống 05, sau khi phòng đào tạo cập nhập điểm mới thì chúng em thấy điểm môn ứng dụng TH trong TK cầu đều bị 0 điểm, vì năm trước bọn em học chung 2 môn và lấy cùng một cột điểm, mong thầy xem xét và trả lời giúp chúng em.
    Còn điểm môn hóa Keo chúng em đã học bổ sung và đã thấy trên trang dut.edu.vn/daotao đã có điểm trong bảng excel nhưng trên trang diemthi.cauduong chưa có bảng điểm. Mong thầy up điểm lên dùm để chúng em sớm cập nhập điểm Thi.
    Em xin chân thành cảm ơn Thầy, chúc Thầy sức khỏe

Sinh viên năm nhất

Unhappy Gởi cô Lan gvk

em chào cô em lên mang mà chưa tìm thấy bảng điểm thi lại lần 2 môn thiết kế dường1 lớp 28x3TC.mong nhờ cô giúp gởi lại bảng điểm cho,em dang cần cô ah!em xin cảm ơn

Sinh viên năm hai hungduc's Avatar

Kính gửi giáo vụ khoa!
    Em có thắc mắc về điểm thi học ghép với hệ tín chỉ, là hệ sô tính điểm thế nào cho hai bài kiểm tra giữa kì và cuối kì cho SV khóa 05 học ghép. Em có học ghép với khóa 06 một môn nhưng chưa đạt điểm để hoàn thành môn học, nhưng khi xem điểm trong bảng điểm thì em thấy cột điểm này là 0đ, hiện tại em rất lo lắng vì thi học kì xong sắp thực tập rồi, ko đủ đk tốt nghiệp. Em nghĩ cả 2 bài kiểm tra của em đều có điểm thì tại sao lại vẫn là 0đ.
    Rất mong sự xem xét của thầy. Em xin cảm ơn!
    ...Chiều buồn nghiêng nắng, biển vắng kêu tên em trong hoài mong
    http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/....IW6UWE79.html

Page 31 of 41 FirstFirst ... 212930313233 ... LastLast