Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 43

Thread: Thông báo thành lập Bệnh viện trực tuyến CAUDUONGBKDN

HighMark Group tremocoivo's Avatar

Quote Originally Posted by gaudenna View Post
    Cho em làm chân Bác Sĩ với đe, mà nếu không được thì cho em làm chân Trưởng Khoa luôn nha.
    Nếu bác sĩ nào tận tâm với nghề nghiệp và được nhiều bệnh nhân bỏ phiếu nhiều nhất về thành tích chữa bệnh của mình sẽ được làm chức Viện trưởng luôn. :smi97: :smi97:

Quote Originally Posted by HQD
    Bênh viện này đã khai trương chưa vậy! Nếu đã khai trương rồi thì các bác sĩ trong bênh viện cũng nên ra mắt cho bà con an tâm gửi máy tính của mình chớ !!! ....
    Thông báo thành lập có nghĩa là bệnh viện chúng tôi đã chính thức đi vào hoạt động rồi đấy bác, bệnh nhân nào muôn khám chữa bệnh xin ghi theo mẫu và gửi trên diễn đàn tại chuyên mục E-Hospital
    http://cauduongbkdn.com/f@rums/forumdisplay.php?f=137

Chúng tôi sẽ tiến hành khám chữa bệnh ngay cho bác bạn.Thân.

Super Moderator gnourt2's Avatar

Chắc do Kaspersky Internet Security có vẫn đề hay sao. Cách đây 2 hôm, trên máy của bạn mình, khi cài Team Viewer thì bị Kaspersky Internet Security báo là có spyware. Với máy của mình thì cách đây 2 hôm, và hôm nay, khi cài Team Viewer thì bị Kaspersky Internet Security báo là có spyware. Nhưng không biết sao bây giờ down cả 3 file (1 file của thread này, 1 file của thread team viewer, 1 file của homepage) về cài thì Kaspersky Internet Security không báo là có spyware.
    Cách đây 2 hôm, mình và bạn của mình vào homepage của Team Viewer down về cài để kết nối với nhau thì sau khi kết nối 5 phút thì bị out, chương trình đòi hỏi phải mua thì mới cho dùng tiếp. Với bản portable của diễn đàn thì chắc tình trạng bị out sau 5 phút sẽ không còn nữa

Quote Originally Posted by gnourt2 View Post
    Chắc do Kaspersky Internet Security có vẫn đề hay sao. Cách đây 2 hôm, trên máy của bạn mình, khi cài Team Viewer thì bị Kaspersky Internet Security báo là có spyware. Với máy của mình thì cách đây 2 hôm, và hôm nay, khi cài Team Viewer thì bị Kaspersky Internet Security báo là có spyware. Nhưng không biết sao bây giờ down cả 3 file (1 file của thread này, 1 file của thread team viewer, 1 file của homepage) về cài thì Kaspersky Internet Security không báo là có spyware.
    Cách đây 2 hôm, mình và bạn của mình vào homepage của Team Viewer down về cài để kết nối với nhau thì sau khi kết nối 5 phút thì bị out, chương trình đòi hỏi phải mua thì mới cho dùng tiếp. Với bản portable của diễn đàn thì chắc tình trạng bị out sau 5 phút sẽ không còn nữa
    Thế thì bạn nên xem lại máy tính của bạn rồi. Mình đã thử nghiệm trên nhiều máy của các thành viên trên diễn đàn nhưng không có ai bị giới hạn trong 5 phút như bạn nói cả.
    Và 1 điều là phần mềm này hoàn toàn miễn phí

Chương trình team viewer tuyệt vời lắm. Vừa mới connect với tremocoivo

Kỹ sư trưởng germany's Avatar

Hì! cái này mới đây. Hy vọng "Bệnh viện" sẽ ngày có nhiều "bệnh nhân" ghé thăm.
    [MARQUEE]
    www.cauduongduytan.com
    Nơi con đường ý tưởng nối nhịp cầu ước mơ
    [/MARQUEE]

Quote Originally Posted by gnourt2 View Post
    Chương trình team viewer tuyệt vời lắm. Vừa mới connect với tremocoivo
    Thế bác Gnourt2 có tham gia làm bác sĩ không nhỉ? Rất mong sự ủng hộ đóng góp của bạn.

Cho mình tham gia với .
    Last edited by gnourt2; 12/08/10 at 09:46 AM.

Super Moderator

Một ý tưởng tuyệt vời, các bác sĩ sẽ rất vất vả với tình hình virut đang lan tràn khắp nơi thế này. Bệnh viện hoạt động tốt sẽ giúp ích rất nhiều cho các thành viên diễn đàn trong việc chăm sóc con PC yêu quý của mình.
    @tremocoivo: khi nào cần kết nối với bệnh viện mới chạy chương trình và gửi ID cho các bác sĩ hay mỗi thành viên sẽ gửi ID, bệnh viện lưu lại và khi nào có yêu cầu thì kết nối?

Sinh viên năm ba

Quote Originally Posted by hercule0584 View Post
    Bệnh viện chúng ta có cần tuyển Bác sĩ hay y tá gì không?/ Hay các bác chỉ định làm ăn nhỏ lẻ nên không tuyển nhân viên??
    Có gì cứ ra thông báo, mình xin đăng kí đầu tiên.
    Mình biết bệnh viện từ khi chuẩn bị thành lập, mình xin 1 chân làm nhân viên mà Giám Đốc bác sĩ Tremocoivo ko cho, hic.
    Ko biết Bác sĩ này có yêu cầu tiêu chuẩn gì ko mà xét tuyển gay quá à:smi97:
    Khi mở cửa thiên đường, 1 thiên thần hỏi: bạn mơ ước điều gì? Tôi trả lời: "Tôi mong ước love, happy & lucky sẽ đến với người đọc tin nhắn này"

" HAPPY DAY "

Thành viên danh dự boy_06c's Avatar

Hay quá vậy là có bệnh viện tin học cho dân cầu đường rồi . Nhưng không phải sinh viên nào cũng có khả năng kết nối net cho máy của mình đâu ? Tại đây có thể post những bài nhờ sửa chữa offline không vậy ?

Page 2 of 5 FirstFirst 1234 ... LastLast