Results 1 to 10 of 10

Thread: Các vấn đề về kế hoạch học tập

Sinh viên năm nhất nhat_minh's Avatar

Default Các vấn đề về kế hoạch học tập

Chúng em là sinh viên khoá 04x3, chúng em xin hỏi chúng em thi lại được dồn một tuần trước tết , vậy sau tết chúng em được nghĩ một tuần hay không ah?
    Last edited by phnam; 25/01/08 at 07:04 PM. Reason: Lần sau bạn nhớ gõ Tiếng Việt có dấu nhá!

Kỹ sư trưởng

Quote Originally Posted by nhat_minh View Post
    Chúng em là sinh viên khoá 04x3, chúng em xin hỏi chúng em thi lại được dồn một tuần trước tết , vậy sau tết chúng em được nghĩ một tuần hay không ah?
    Theo thông báo mới nhất là chúng ta được nghĩ thêm 1 tuần sau tết đó bạn!! Tức là ta có thời gian nghĩ 4 tuần nếu ta không thi lại!!!:smi12::smi54:

Never say never!

Kỹ sư tập sự xuandan_ak25's Avatar

Quote Originally Posted by gnuhyudov2506 View Post
    Theo thông báo mới nhất là chúng ta được nghĩ thêm 1 tuần sau tết đó bạn!! Tức là ta có thời gian nghĩ 4 tuần nếu ta không thi lại!!!:smi12::smi54:
    Thanks cu Hùng nhiều nghen! Thế là ở nhà ăn Tết qua rằm rồi. Mấy năm trời học ĐH chưa năm nào ở nhà lâu như năm này đó!
    :smi9:Việc hôm nay chớ để ngày mai !

Thành viên danh dự maianhduc's Avatar

Quote Originally Posted by gnuhyudov2506 View Post
    Đây là thông báo tương đối cụ thể rồi, nhưng hùng cho ngày bắt đầu nghỉ và ngày bắt đầu vào học để các bạn không nhầm lẫn. Nếu lịch này chỉ dành riêng cho khóa 04 thì ghi chú vào hùng nhé vì các bạn khóa 03 hay nhầm lắm.
    THân

Sinh viên năm nhất

Question Sinh viên tại chức

Chào tất cả các thành viên của khoa cầu đường, tụi mình là sinh viên hệ tại chức. Mặc dù ở xa thành phố (Trường) nhưng bọn mình cũng được cập nhật và trang bị đầy đủ mọi thông tin hoạt động của trường, nhưng còn có một số vấn đề bọn mình còn chưa thông đó là: Lịch học lại, các email của giáo viên bộ môn, mình đã đăng kí lâu rồi nhưng sao từ khi khoa ta làm lại web thì việc gửi bài khó và rắc rối quá. Các bạn chỉ cho mình gửi được một cách nhanh hơn không?
    Last edited by nhatrang27x3; 28/01/08 at 12:03 PM.
    TA BIẾT RẰNG CỐ QUÊN LÀ SẼ NHỚ
    NÊN DẶN LÒNG CỐ NHỚ ĐỂ MÀ QUÊN.
    :
    :smi12:

Sinh viên năm hai

Default các vấn đề về kế hoạch học tập

Kính gửi cô Lan! Chúng em là Sinh viên K26x3 Đắc Lắc CĐ, xin cô cho chúng em biết lịch học tập kỳ 10 của lớp để chúng em sắp xếp công việc học tập và công tác. Cô cho chúng em xin luôn điểm của các môn kỳ 9.xin chân thành cảm ơn!

G.Vụ Khoa gvk's Avatar

Default Ke Hoach Hoc Tap

Gửi các bạn kế hoạch học tập của khóa 26, 27,28 tại các trung tâm.
    Các bạn lưu ý nhé: Điều kiện được nhận đồ án tốt nghiệp là không được nợ quá hai môn (dưới 5 điểm), không bị điểm 0 và điểm trung bình chung học tập đạt từ 5 điểm trở lên. (Đối với khóa 26 từ kỳ 1 đến kỳ 8 điểm 4 là điểm đạt, các môn học ở kỳ 9 các bạn phải đạt từ 5 trở lên.
    Attached Files Attached Files

Administrator nbc's Avatar

Exclamation Kế hoạch học tập (kỳ 2/2008) khóa 26 - 27 -28

Kế hoạch học tập của các lớp tại chức khóa 26, 27, 28 học kỳ này tại các trung tâm hiện đã có.

Mời các thầy cô và các bạn tải về từ file đính kèm.
    Ngày hôm nay tốt hơn ngày hôm qua!

G.Vụ Khoa gvk's Avatar

Default Thời khóa biểu học kỳ 1 năm học 2008-2009 tại các trung tâm

Kế hoạch giảng dạy học kỳ 1 năm học 2008-2009 tại các trung tâm ngoài trường
    Sự học như con thuyền đi ngược dòng sông - KHÔNG TIẾN ẮT LÙI.

Sinh viên năm nhất cbtg.km's Avatar

chào tất cã mọi người!!! cho mình hỏi hệ tín chỉ cần phải có thêm tô ít 400 phải không vậy??? thank nhìu nhìu!
    bể thãm mênh mông sóng lụt trời
    khách trần chèo 1 lá thuyềng chơi
    thuyền ai ngượi gió ai xuôi gió
    coi lại cùng trong bể thãm thôi!