Results 1 to 6 of 6

Thread: Xin tài liệu làm đề tài nghiên cứu khoa học

Sinh viên năm nhất

Default Xin tài liệu làm đề tài nghiên cứu khoa học

Dạ em chào thầy ( cô ) và các anh chị trên diên đàn :
    Chả là thế này : em đang làm đề tài BÊ TÔNG NHỰA + Cao su ( lốp ô tô ) đang gặp khó khăn ở khâu tìm ra thành phần % hạt và nhựa hợp lí ạ .
    mong mọi người giúp em hay định hướng 1 cách làm nào đó ạ !

EM CẢM ƠN VÀ CHÚC SỨC KHỎE Ạ

Sinh viên năm nhất

thầy cô hướng dẫn của bạn, đã cho bạn lấy thành phần hạt theo tiêu chuẩn nào vây bạn? Đợt trước mình làm thì dựa vào tcvn 8820:2011, 8819;2011 và QĐ 858 cua BGTVT để tìm ra.

Sinh viên năm nhất

dạ e cũng làm theo giống như anh đó . nhưng không biet chọn như thế nào , hay là chọn trong khoảng đó là được ak anh

Sinh viên năm nhất

Em cũng đang cần đề tài về bê tông nhựa đường. Mục đích để nghiên cứu làm đồ án, bác nào có pm cho em với
    Quý khách hàng nên nên tìm Vong bi chính hãng tại PKN, ở đây chúng tôi có niều loại Bac dan nổi tiếng như: Vong bi nsk, bac dan nsk Nhật và day curoa siêu bền, siêu chất

thầy cô hướng dẫn của bạn, đã cho bạn lấy thành phần hạt theo tiêu chuẩn nào vây bạn? Đợt trước mình làm thì dựa vào tcvn 8820:2011, 8819;2011 và QĐ 858 cua BGTVT để tìm ra.
    Cung cấp các loại plc mitsubishi, plc omron, plc allen bradley, van dien tu chính hãng

Bạn lên trang tàilieu.vn ấy có khá nhiều đề tài cho bạn tham khảo, nếu muốn down tài liệu về cũng có hướng dẫn down miễn phí cho bạn