Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 57

Thread: Tài liệu hướng dẫn thực hiện và bảo vệ ĐA

Administrator nbc's Avatar

Bài của talai_0512

Thầy ơi !
    Soa em tìm không thấy tài liệu HDDA TK TCTCND của thầy đâu cả
    Giúp em với

Quote Originally Posted by talai_0512 View Post
    Thầy ơi !
    Soa em tìm không thấy tài liệu HDDA TK TCTCND của thầy đâu cả
    Giúp em với
    Khi mục thảo luận có nhiều bài, chương trình sẽ tự phân trang theo cách định nghĩa của Admin về số bài viết trên một trang.
    Hiện ta đang ở trang 2 của mục thảo luận này, em dịch xuống góc dưới bên phải của màn hình để lật về đầu trang 1, File upload ở bài gửi đầu tiên của thầy.

Kỹ sư tập sự hercule0584's Avatar

Chúng em cảm ơn thầy đã cho chúng em một phương pháp học mới rất hay và cách làm việc hiệu quả.Em nghĩ "trước lạ sau quen",các nhóm làm việc với nhau chưa hiệu quả chẳng qua chưa quen với cách làm việc này.
    Chỉ cần các ban trong nhóm bỏ qua một chút "cái tôi", một chút "tự tôn" và một chút "tự ti" là mọi việc sẽ xuôi chèo mát mái.
    Quote Originally Posted by huyphan View Post
    Đẹp trai, tài năng, dẻo mồm như bác kiếm ngay cô vợ tui dám chắc Bác luôn được Massa Free, máy giặt 30 năm vẫn chạy tốt và nhiều điều khác nữa. Nhất là cái khoản bo, hì hì hì

Sinh viên năm nhất nangbanmai3d's Avatar

Thưa thầy theo hường dẫn đồ án thì khi các bạn hoặc các nhóm thông không đủ 3 buổi đúng như quy địng thì không được bảo vệ đồ án. Hiên nạy chúng em đã qua buỏi thứ 2 có nhiều bạn chưa nộp hoặc nhiều bạn nộp muộn thấy có thể post danh sách nhứng bạn thông chưa đủ hoặc chưa thông lên mạng để các bạn biết được không ạ. Em cảm ơn thầy ạ.
    Luôn luôn lắng nge, luôn luôn học hỏi.

Sinh viên năm nhất

Mình là thành viên mới đăng ký, gởi đến các bạn một lời chào trân trọng nhất. Trong quá trình học hỏi, hội nhập không tránh khỏi những sai sót, vướng mắc... Mong các bạn thông cảm và giúp đỡ.

Quote Originally Posted by nangbanmai3d View Post
    Thưa thầy theo hường dẫn đồ án thì khi các bạn hoặc các nhóm thông không đủ 3 buổi đúng như quy địng thì không được bảo vệ đồ án. Hiên nạy chúng em đã qua buỏi thứ 2 có nhiều bạn chưa nộp hoặc nhiều bạn nộp muộn thấy có thể post danh sách nhứng bạn thông chưa đủ hoặc chưa thông lên mạng để các bạn biết được không ạ. Em cảm ơn thầy ạ.
    Vừa rồi thầy mới giao đồ án cho một số bạn làm chậm, còn một vài bạn nữa vẫn chưa giao do ĐA TKĐ chưa hoàn thành. Vậy nên thầy sẽ gia hạn thêm cho các bạn ấy 1 tuần để đuổi kịp các bạn trước. Thứ 7 tuần tới thầy sẽ chốt danh sách của lần Nộp 1 +2.

Các bạn khác tiếp tục hoàn thiện thuyết minh chương 3 để nộp cho thầy. Nhóm nào xong trước sẽ nộp trước.
    Ngày hôm nay tốt hơn ngày hôm qua!

Quote Originally Posted by 26x3 View Post
    Mình là thành viên mới đăng ký, gởi đến các bạn một lời chào trân trọng nhất. Trong quá trình học hỏi, hội nhập không tránh khỏi những sai sót, vướng mắc... Mong các bạn thông cảm và giúp đỡ.
    Vạn sự khởi đầu nan!
    Song học tin học và lướt Web rất thú vị.
    LÂU RỒI ĐỜI MÌNH CŨNG QUEN thôi 26x3!
    Ngày hôm nay tốt hơn ngày hôm qua!

Sinh viên năm nhất

thua thầy làm cách nào để biết mình có tên trong danh sách dược thầy giao đồ án.em tìm mãi mà không tháy danh sách cung như tên.mong thầy chỉ dùm em vó.em cảm on thầy

i

Sinh viên năm nhất

khi em biết mình có tên trong danh sách được thầy giao đồ án.thì em phải đến đâu để nhận phương án thầy giao cho để về làm.
    va khi đi nhận có mang theo tờ nhiệm vụ để thầy ký không?
    xin thầy cho em biết địa chỉ với.
    em cám ơn thầy nhiều.

Sinh viên năm nhất

Thầy ui thầy. Thầy để danh sách được nhận ĐA của lớp 26X3abDE+ học lại ở đâu ạ? Em lướt qua lướt lại nãy giờ không thấy. Mong thầy chỉ giáo gấp rút. Thứ tư lại diện kiến thầy rồi. Úi thầy ui!!!

Page 2 of 6 FirstFirst 1234 ... LastLast