Page 2 of 12 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 120

Thread: Các vấn đề việc học lại

Sinh viên năm nhất

Không biết hè nay có lớp học lại ĐA thiết kế đường I ko nhỉ ? Thì ra nộp tiền ở phòng đào tạo ,chứ không phải ở tai vụ à ? Cảm ơn nhiều !!!

Sinh viên năm nhất

Vậy cho mình hỏi các bạn đã nộp tiền học lại được chưa vậy.Sao không thấy thông báo là DA TKD1 và LT D1 đã được thầy cô duyệt đâu.Vậy chắc hè này không có những môn này à.
    Với lại 25 hết hạn nộp tiền hay 30 vậy,trên khoa thông báo 25 mà.

Sinh viên năm nhất

Kính gủi các thầy cô của khoa xây dựng cầu đường.
    Các thầy cô ạ, hiện nay khoa 03 của khoa mình học bị nợ rất nhiều , ví dụ như môn đồ án thiết kế đường 1,.... chúng em đã có đăng kí học lại qua mạng mà không được phòng đào tạo cho duyệt mở lớp , vậy em thay mặt cho các bạn của khóa 03 kính mong thầy cô của khoa mình can thiệp và giúp đỡ , tạo điều kiện cho chúng em được học trong hè. theo số liệu chưa đầy đủ thì cứ 1 lớp của khóa 03 có khoảng từ 25- 30 sinh viên học lại đồ án thiết kế đường 1.thế mà phòng đào tạo không mỏ lớp, do lổi ở đăng kí mạng , hay ở thầy cô không dạy . nếu lổi ở mạng , thì chúng em nhờ thầy cô của khoa mình can thiệp và kính mong phòng đào tạo giúp đở

Ban cố vấn

Ngày 20 tháng 06 Khoa đã đã gửi giấy báo giảng các môn học: VLXD, DATKĐ, ĐA nền, mặt đường, Trắc địa, ĐA TK Cầu BT, ĐA XD cầu xuống Phòng Đào tạo. Thời gian học bắt đầu từ 12 tháng 07. Các em xem lịch cụ thể ở Phòng ĐT và ở trên mạng của Phòng ĐT trường. Riêng về các học phần lý thuyết chuyên ngành thì các Thầy không dạy được vì rất nhiều việc phải làm trong hè, các em phải đăng ký học ghép với các lớp 04X3. Đến thời điểm này Phòng ĐT đã dừng việc đăng ký học lại hè. Thầy cũng bó tay....

Sinh viên năm nhất

Default Về việc học lại

Kính thưa các thầy cô của khoa XD Cầu đường.
    Các thầy cô có thể tạo điều kiện để sinh viên khóa 03 được học lại , để nhận được đồ án tốt nghiệp. em thay mặt sinh viên khoa 03 cảm ơn sự giúp đỡ của thầy cô, khoa .

Sinh viên năm hai

Mọi người cho mình hỏi một vấn đê cề học lại môn nền móng!
    Để học ghép vơi các lớp khoa XDDD hay khoa XDTLTD thì đăng ký như thế nào? mình đang cần biết nó gấp,nếu anh em biết thì xin mách nước cho mình với... thank

G.Vụ Khoa gvk's Avatar

Default Đăng ký học lại qua mạng

Thông báo việc đăng ký học lại qua mạng cho sinh viên
    Attached Files Attached Files

Thành viên danh dự grayhat's Avatar

Để tiện cho xem mình post lại theo dạng xem trực tiếp để mọi người đỡ phải tìm chương trình mở nó ra xem .

sáu năm có dư minjak's Avatar

Thông báo đăng ký thì có rồi. Nhưng mà có ai đăng ký được rồi thì chỉ giùm đi.
    Cứ đến mỗi mùa đăng ký học lại thì trang này bị lỗi

Sinh viên năm ba gaudenna's Avatar

huhu....ngày hôm ni là hết hạn đăng ký mà chẳng vô được, không biết tính sao đây nữa. Đăng ký cả tuần mà không được, có ai vô đăng ký học lại được không???từ hồi chuyển qua đăng ký trên mạng thì sinh viên nhà ta quá ư là khổ ải, mỗi lần đăng ký học lại tại http://dut.ud.edu.vn/ là mỗi lần thức trắng đêm (canh lúc trời sáng mới vô được đó)

Page 2 of 12 FirstFirst 1234 ... LastLast