Page 3 of 12 FirstFirst 12345 ... LastLast
Results 21 to 30 of 120

Thread: Các vấn đề việc học lại

sáu năm có dư minjak's Avatar

Đăng ký học lại mà phải "canh tới lúc trời sáng" thì ko đăng ký được là phải rồi
    Sau đây là kinh nghiệm: đăng ký học lại thì p hải "canh" thầy Khai (phòng đ.tạo)
    THẦY KHAI MUÔN NĂM!!

۩۞۩๑ Lãng Tử ๑۩۞۩๑

Cô Lan cho em hỏi chút : không có thời khóa biểu thì làm sao biết chọn lớp nào mà học để không trùng với lịch học chính vậy

Kỹ sư chính zinzin's Avatar

Quote Originally Posted by cuoixdcd View Post
    Cô Lan cho em hỏi chút : không có thời khóa biểu thì làm sao biết chọn lớp nào mà học để không trùng với lịch học chính vậy
    Mình cũng thế,có thông báo nhưng không biết lịch học của các lớp như thế nào???
    Phải chi thông báo mà kèm theo lịch học thì thuận tiện biết chừng nào.

Super Moderator haibkdn's Avatar

Exclamation

Quote Originally Posted by thanhbk27 View Post
    Thời khóa biểu các lớp khóa 04 05 thì có rồi, còn khóa 06 và 07 chắc là thời khóa biểu chung, bạn lên bảng thông báo của khoa hay phòng đào tạo xem thử.
    Những gì ta chứng kiến hôm nay sẽ làm nhọn hơn những gì ta đối mặt trong tương lai. Lịch sử sẽ luôn phán xét công bằng

Sinh viên năm ba gaudenna's Avatar

Quote Originally Posted by haibkdn View Post
    Thời khóa biểu các lớp khóa 04 05 thì có rồi, còn khóa 06 và 07 chắc là thời khóa biểu chung, bạn lên bảng thông báo của khoa hay phòng đào tạo xem thử.
    Vậy cho hỏi các lớp tại chức thì như thế nào hả Thầy? EM cũng đã tìm nhưng chưa thấy ở đâu cả.
    Mong thầy và các bạn chỉ giúp với!

Sinh viên năm nhất

Quote Originally Posted by thanhbk27 View Post
    đăng kí học lại đúng là một vấn đề nan giải.Tôi mong rằng những ai đang phải đăng ký học lại thì hãy cố ngắng,kiên nhẫn chờ đợi.phải trực chiến thường xuyên.còn những ai chưa phải hoạc chưa cần đăng kí thì hãy cố ngắng hơn nữa không được học bỗng thì chí ít cũng không phải học lại như tịu tôi nhé.
    chúc các bạn thành công.

Sinh viên năm nhất

Thưa cô Lan, theo như thông báo của khoa là 23/12 là hết hạn đăng ký với lớp ghép. Nhưng em học tại chức tại sao khi vào đăng ký thì lại thông báo là không có lớp, dù em đã thử rất nhiều lần nhưng đến giờ thì vẫn không được. Trong khi đó em đã đăng ký dùm cho một người bạn học chính quy thì lại được (thông báo là có lớp).Vậy có phải là tại chức không được đăng ký học lại trên mạng hay sao?Và nếu thế thì bọn em phải đăng ky thế nào đây?

Mong cô giải đáp sớm cho tụi em, vì 5/1/2007 là hết hạn nôp tiền trên phòng tài vụ

Nhân tiện cho mình hỏi, những ai học tại chức đã đăng ký học lai được chưa?

Kỹ sư chính zinzin's Avatar

Theo mình được biết thì đợt đăng ký học lại qua mạng vừa rồi không có hệ tại chức bạn àh!
    Mong sao sang năm mới 2008 việc đăng ký lại cho sinh viên(chính quy và tại chức) không còn phải nan giải như thế này nữa!
    Hy vọng năm mới,thay đổi mới,thắng lợi mới !!!good luck

Sinh viên năm nhất hanhphuong's Avatar

Default ThÔng BÁo GẤp VỀ LỚp Hoc Lai ĐỒ Án XDĐ1

Thứ 2 phòng đào tạo mở lớp học lại đồ án XDD1, đăng kí trên mạng. Các bạn có tên trong danh sách đăng kí ơ Quảng thứ 2 lên mạng đăng kí gấp để Quảng nộp tiền chiều thứ 2 và lấy danh sách để thầy giao đồ án cho kịp tuần sau. Hạn cuối đăng kí là chiều thứ 2. Nhờ các bạn nhắn các bạn khác dùm nha.Gấp !Gấp !

Sinh viên năm nhất

Quảng co lớp XDD1 thật ko đó nêu có thì liên lac với Quảng như thế nào

Page 3 of 12 FirstFirst 12345 ... LastLast