Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast
Results 21 to 30 of 46

Thread: Hình ảnh Offline của chị em CauduongBKDN

Chuyên viên cao cấp Acquy_Dracula's Avatar

Đã xóa nội dung bài viết bởi hpn.

@acquy_Dracula: bài bạn viết nội dung chẳng phù hợp một chút nào nên mình đã xóa. Nếu bạn không tỉnh táo thì không nên viết bài vì bạn nên nhớ rằng bài viết của bạn có hàng trăm người đọc và người ta sẽ nghĩ không hay về diễn đàn. Bạn có đăng ký tham gia vào BQT diễn đàn, mình rất hoan nghênh. Nhưng nếu bạn thỉnh thoảng lại viết những bài không có nội dung như thế này thì sẽ làm ảnh hưởng đến diễn đàn. Hy vọng là bạn sẽ thay đổi.
    Last edited by hpn; 09/11/08 at 09:20 PM.
    Email: khanhtq234@gmail.com, số điện thoại 0906 522 111

Chuyên viên cao cấp Acquy_Dracula's Avatar

Quote Originally Posted by Acquy_Dracula View Post
    Đã xóa nội dung bài viết bởi hpn.

@acquy_Dracula: bài bạn viết nội dung chẳng phù hợp một chút nào nên mình đã xóa. Nếu bạn không tỉnh táo thì không nên viết bài vì bạn nên nhớ rằng bài viết của bạn có hàng trăm người đọc và người ta sẽ nghĩ không hay về diễn đàn. Bạn có đăng ký tham gia vào BQT diễn đàn, mình rất hoan nghênh. Nhưng nếu bạn thỉnh thoảng lại viết những bài không có nội dung như thế này thì sẽ làm ảnh hưởng đến diễn đàn. Hy vọng là bạn sẽ thay đổi.
    Rất cảm ơn thầy! em nghĩ không ai nghĩ đến em nên viết như vậy! giờ em được cân nhắc, nên em rất cảm ơn!

Vâng ạ! đã đến lúc em tập làm người! cảm ơn môi trường đã dạy dổ em. Ngôi nhà thứ 2, không thể rời xa!
    Email: khanhtq234@gmail.com, số điện thoại 0906 522 111

Moderator quybinh's Avatar

Quote Originally Posted by nhiepphong View Post
    Kiếm đâu ra em áo vàng cam dễ thương quá ha! Chúc mừng anh em trong ban quản trị diễn đàn!
    Ai biết tên,địa chỉ, số điện thoại của mỹ nhân đó thì cho anh em biết với nghen! Thank nhiều!
    À!! Bé áo cam đó ư? Ngocmeu đó bác à!!
    Chắc là bác chưa đi OFF nên chưa bít đó thôi, tên thật là Ngọc,học ở Ngoại Ngữ.
    Tell:........... hì!!!
    [MARQUEE]F:\Anh of Quang\eeeeeee\1307105287.img.jpg
    Con gái thời @ ^_^
    [/MARQUEE]

* Forget me not * congtuongx3a's Avatar

Kiếm đâu ra em áo vàng cam dễ thương quá ha! Chúc mừng anh em trong ban quản trị diễn đàn!
    Ai biết tên,địa chỉ, số điện thoại của mỹ nhân đó thì cho anh em biết với nghen! Thank nhiều!
    Phải chúc mừng cả diễn đàn chứ bác, đâu phải chỉ BQT,mà muốn tìm hiểu người ta thì phải tự thân vận động đi chứ, phải không ngocmeu, chứ bác mà đợi người khác nói cho thì đâu đến lượt bác nữa, hihi, vì ngocmeu xinh thế mừ, lại hát hay nữa chứ, đúng là tài sắc vẹn toàn, mười phân vẹn mười

Sharing your life phnam's Avatar

Hôm nay chủ quán cà phê và karaoke Gia long có gọi điện đến BQT và gởi lời cảm ơn thật chân thành đến các BQT nữ đã quảng cáo rất thành công thương hiệu Gia long tại diễn đàn Cauduongbkdn!
    Ặc, dui thế rày mà chẳng gọi anh em tiếng. hix!
    Phan Hoang Nam
    Faculty of Road and Bridge Engineering - Danang University of Technology
    Tel.: (84) 905-934-512 Email: phanhoangnam@gmail.com
    Lý lịch khoa học

Xiang Bao Yu ngocmeu's Avatar
    một nơi bình yên trong trái tim ai đó ^!^

Quote Originally Posted by quybinh View Post
    À!! Bé áo cam đó ư? Ngocmeu đó bác à!!
    Chắc là bác chưa đi OFF nên chưa bít đó thôi, tên thật là Ngọc,học ở Ngoại Ngữ.
    Tell:........... hì!!!
    Quote Originally Posted by congtuongx3a View Post
    Phải chúc mừng cả diễn đàn chứ bác, đâu phải chỉ BQT,mà muốn tìm hiểu người ta thì phải tự thân vận động đi chứ, phải không ngocmeu, chứ bác mà đợi người khác nói cho thì đâu đến lượt bác nữa, hihi, vì ngocmeu xinh thế mừ, lại hát hay nữa chứ, đúng là tài sắc vẹn toàn, mười phân vẹn mười
    Hị hị mấy anh nhầm to rồi, em mặc áo trắng cơ mà hehe, áo vàng cam là chị Thuychick đó keke, chị ý hình như đang phát tín hiệu đó hehe anh nhiepphong chú ý nhé!
    @anh congtuongx3a: anh khen em quá xá hiiiiiiiii không biết lăng xê có phí không nhỉ hiiiiiiiiiiiii trời ni leo cao lạnh lém

1.2.3...n ====== forever
    n y k

Moderator Thuychick's Avatar

Quote Originally Posted by phnam View Post
    Hôm nay chủ quán cà phê và karaoke Gia long có gọi điện đến BQT và gởi lời cảm ơn thật chân thành đến các BQT nữ đã quảng cáo rất thành công thương hiệu Gia long tại diễn đàn Cauduongbkdn!
    Dạ, chủ quán cà phê và karaoke Gia Long cũng gọi điện cho Thuychick cảm ơn và nói nếu giới thiệu được nhìu khách hàng thì họ sẽ giảm giá đặc biệt, và có mấy công ty như Memmory, O2, Manila, Newsky, Phố Núi... cũng ngỏ lời mời đến chị em, chị em sắp xếp thời gian off lần nữa nhá!!!

Xiang Bao Yu ngocmeu's Avatar
    một nơi bình yên trong trái tim ai đó ^!^

Quote Originally Posted by phnam View Post
    Quote Originally Posted by Thuychick View Post
    Dạ, chủ quán cà phê và karaoke Gia Long cũng gọi điện cho Thuychick cảm ơn và nói nếu giới thiệu được nhìu khách hàng thì họ sẽ giảm giá đặc biệt, và có mấy công ty như Memmory, O2, Manila, Newsky, Phố Núi... cũng ngỏ lời mời đến chị em, chị em sắp xếp thời gian off lần nữa nhá!!!
    Kiểu ni phải tiến tới off lần nữa thui mấy chị ơi, hay lần này off BQT cho mấy sếp đi với hè keke "mấy công ty như Memmory, O2, Manila, Newsky, Phố Núi... " mà có mấy sếp tới chắc kiểu gì mình cũng được mấy công ty đó ưu đãi hehe. Mà khôgn biết bao giờ mới offline toàn diễn đàn lại nhỉ? nghe đợt trước sếp nói là 20/11 mà..........

1.2.3...n ====== forever
    n y k

To live is to fight

Quote Originally Posted by ngocmeu View Post
    Mà không biết bao giờ mới offline toàn diễn đàn lại nhỉ? nghe đợt trước sếp nói là 20/11 mà..........
    Hị hị, đếm đi Ngọc Mếu nhé, khi nào đủ 40 k thành viên thì làm cái hoành tráng luôn hè. Còn trước đó, chị em có cái off nhỏ nhỏ nào thì kêu anh em với

* Forget me not * congtuongx3a's Avatar

Quote Originally Posted by hero-x3 View Post
    Hị hị, đếm đi Ngọc Mếu nhé, khi nào đủ 40 k thành viên thì làm cái hoành tráng luôn hè. Còn trước đó, chị em có cái off nhỏ nhỏ nào thì kêu anh em với
    Không biết bao giờ đến 40k đây, thui thì 30k cho nhanh đi, bữa trước chẳng đi off, bữa ni phải cố gắng đi mới được.

Page 3 of 5 FirstFirst 12345 LastLast