Page 4 of 18 FirstFirst ... 2345614 ... LastLast
Results 31 to 40 of 178

Thread: Cựu sinh viên 02X3C xem kỹ trả lời!

Thành viên danh dự SBT's Avatar

Trời ơi, mấy cái anh KTX này nếu muốn luyện công thì đóng cửa KTX mà luyện đi, người ta (No.1 Group) xuống núi hành tẩu giang hồ từ lâu rồi. Mà tiện đây cũng khuyên các bạn, chọn môi trường cho nó khắc nghiệt một tý chứ "bằng lặng mãi thì không có thăng hoa đâu"!:smi97:
    "Knowing is not enough, we must apply. Willing is not enough, we must do."

Sinh viên năm nhất

Hình như bác namqngai vào Ca Mau làm mưa làm gió với mấy em gái miền tây trong đó phải không. Bác làm sao chứ coi chừng nhạc sĩ Trần Tiến viết thêm bài " chị tôi 2 " thì khổ đó nha. Lại mang tiếng cho anh em cầu đường nữa.:smi12:

Sinh viên năm nhất

Cha cha, em chao cac bac!
    Lau ngay wa ko duoc thi dau gianh huy chuong nhi. ma co ai biet quang ngai hien da giai hang may ko nhi, bit cho toi hay voi. Cac bac No1 dao nay the nao, dao nay bac nao cung...oach nhi.Bomnhaudn la ai the, dua cai bung lên cho anh em coi thu nào. Con lai SBT nua chứ, con NEMO la con bede nao the. Qua Thai lan ve hay sao ma sinh phêt.Thoi em chao cac bac the thoi keo cac bac hoi đồng thì em chit. byebey cac bac nha.hom nao phai to chuc giai dau thuong nien cua No1 chu.
    Last edited by nbc; 06/11/07 at 01:05 PM. Reason: Nên gửi bài có dấu Đà nhé!

Sinh viên năm nhất

Cac bac cho em dinh chinh lai cai. em dau ma hot toc thanh lich, em la khach quen quan thanh lich thoi. a thang nemo tra tien hot toc may, ko nua dem ong goi dien hu cho vai dai bay gio, tra ko. Cac bac la thanh vien len quan em xin khuyen mai hot toc chi BỊT MẮT, KHÔNG TRÓI TAY, CHÂN THI MIỄN PHÍ. ĐÃ THẾ CÓ MÓN NAY MÓI ĐẢM BẢO HAY, LÊN THI SẼ BIT.

Sinh viên năm ba nemo's Avatar

Cac bac cho em dinh chinh lai cai. em dau ma hot toc thanh lich, em la khach quen quan thanh lich thoi. a thang nemo tra tien hot toc may, ko nua dem ong goi dien hu cho vai dai bay gio, tra ko. Cac bac la thanh vien len quan em xin khuyen mai hot toc chi BỊT MẮT, KHÔNG TRÓI TAY, CHÂN THI MIỄN PHÍ. ĐÃ THẾ CÓ MÓN NAY MÓI ĐẢM BẢO HAY, LÊN THI SẼ BIT.
    Viết bài sao không có dấu thế Ku???

Trốn biệt vô Vũng Tàu rồi hả, ra lại Đà Nẵng chưa?

Mấy chú làm ăn nghe vất vả quá hả, ở nhà chơi như nemo cho sướng nè.:smi11:

Đi đâu, làm gì cũng đừng làm mất mặt No.1 nha, có dịp hẹn mấy chú ở Thị Thỏ 7 món. Huy chương (vàng, bạc, đồng, nắp ken) giờ chắc phải đổi chủ đi thôi.

Have fun!!!

:smi21: :smi21: :smi21:
    Truyennn
    Site manager - Laguna Project/Angsana Hotel & Resort
    AIM/VTC
    Email: truyen.nguyen@aim.vnn.vn

Sinh viên năm nhất Msg171's Avatar

Chào tất cả các thành viên 02x3c! Một lời chúc sức khỏe đến toàn thể anh chị em.:smi97: :smi97: :smi97:

Chào tất cả các thành viên 02x3c! Một lời chúc sức khỏe đến toàn thể anh chị em.
    Chào đón chú tham gia diễn đàn.

Mấy anh em 02X3 chắc đang lo phong chống lũ lụt hay sao mà thấy vắng bóng giang hồ thế này?

SBT, bomnhaudn ơi, spam đi nào.
    Truyennn
    AIM/VTC

Thành viên danh dự SBT's Avatar

Mấy bác có vào forum thì xin cho biết quý tánh, để lại địa chỉ hiện tại và viết đúng chính tả kẻo mấy em khóa sau cười cho.
    Hôm nay giới thiệu với các bác hình ảnh bomnhaudn. Mời các bác xem có đúng không, mình không thấy mặt nhưng cái bụng thì có lẽ " để ba ly cafe không rớt"!
    Last edited by SBT; 13/11/07 at 04:57 PM.
    "Knowing is not enough, we must apply. Willing is not enough, we must do."

Mấy bác có vào forum thì xin cho biết quý tánh, để lại địa chỉ hiện tại và viết đúng chính tả kẻo mấy em khóa sau cười cho.
    Hôm nay giới thiệu với các bác hình ảnh bomnhaudn. Mời các bác xem có đúng không, mình không thấy mặt nhưng cái bụng thì có lẽ " để ba ly cafe không rớt"!
    Chà chà:smi12: :smi12: :smi12:

Cái này thì phải kêu bomnhaudn đến gải quyết thôi. Nay làm TVGS chắc bụng để được năm ly ấy chứ không ít, mà năm ly ken ấy.:smi11: :smi11:

Cũng xin nói với SBT, Msg171 là thằng Đức ghẻ đó, nhờ choa kêu gọi mới lên tham gia cùng với lớp mình cho phong trào sôi nỗi.

Gia đình 02X3C thành công, nhóm No.1 forever!!!

:smi21: :smi21: :smi21:

Đi làm tí đây...,có ai đi không nào?
    Truyennn
    AIM/VTC

Sinh viên năm tư namqng's Avatar

Sao chẳng thấy các chú nói chuyện "chuyên ngành" gì hết mà cứ "ăn nhậu" hoài vậy? Chẳng nhẽ thành KS rồi chỉ có thế thôi sao?:smi11:
    Anh em có kinh nghiệm gì thì chia sẻ đi chứ????
    Đừng để lại ngày mai những gì làm được hôm nay!

Page 4 of 18 FirstFirst ... 2345614 ... LastLast