Page 9 of 18 FirstFirst ... 7891011 ... LastLast
Results 81 to 90 of 178

Thread: Cựu sinh viên 02X3C xem kỹ trả lời!

Sinh viên năm ba nemo's Avatar

Hơn 1 tuần rồi mà chẳng thấy có một ai giong tay biểu quyết với Namqng, thế là thế nào nhỉ?
    Xem ra 02X3C cũng chỉ có vài người vào chổ này thôi, buồn thật đấy!
    Các bạn nemo, bomnhaudn, khanhthuy138, namqng .... có ý kiến gì khác hơn cho tình hình này không?
    PS: Gởi Namqng: SBT nghe nói vốn đầu tư cho miền Tây dạo này bị cắt xén nhiều lắm, chú ở trong đó có đói thì nhớ phone dzề cho anh em nha
    Mấy bác cứ ra Đà Nẵng, có em tiếp đón đây.

Chứ tình hình trên forum thì thôi, lèo tèo như cu tèo cu tí, lui lại cũng chỉ có SBT, bomnhaudn, namqng, khanhthuy138, nguyenda...Phần còn lại hình như ở thế giới khác, ko gặp được, mà thế giới đó ko có internet mới khổ, hichic:smi12::smi12::smi12:

anh Diễn có lên diễn đàn không vậy mấy bác, biết anh ấy dùng nick gì chỉ giùm em với nha...thanks mấy bác nhá..

Dương Trùng Dương ko có trên diễn đàn bác à.
    Truyennn
    Site manager - Laguna Project/Angsana Hotel & Resort
    AIM/VTC
    Email: truyen.nguyen@aim.vnn.vn

Sinh viên năm nhất

Nemo sao lai nói vậy, còn có nta_3 lâu nay vẫn âm thầm quan tâm các bạn nhưng ko ra mặt đó thôi. Các huynh đệ công việc vẫn tốt chứ, mình mới chuyển công tác vào saigon, đang làm tại TEDISOUTH, có gì nhờ các huynh đệ chỉ giáo thêm nhé

Commander-in-Chief Ruyubang_do's Avatar

Quote Originally Posted by NTA_X3 View Post
    Nemo sao lai nói vậy, còn có nta_3 lâu nay vẫn âm thầm quan tâm các bạn nhưng ko ra mặt đó thôi. Các huynh đệ công việc vẫn tốt chứ, mình mới chuyển công tác vào saigon, đang làm tại TEDISOUTH, có gì nhờ các huynh đệ chỉ giáo thêm nhé
    NTA_X3 --> Nguyễn Thành An phỏng ? bác vào Sài Gòn công tác, sướng nha. TEDISOUTH là công ty liên doanh nước ngoài hả bác ?

Sinh viên năm nhất

Default Chào mọi người !

Thỉnh thoảng mình vẫn vào diễn đàn lớp mình nhưng sao chẳng thấy có điều gì thay đổi cả, anh em lo làm ăn quá. Khi nào có thời gian rảnh mọi người hãy dành chút thời gian để cùng thảo luận, tán dốc ... để biết tin tức về nhau chứ. Lớp mình hơi buồn quá đó, hãy tham gia đi các bạn ơi !

Thành viên danh dự SBT's Avatar

Mấy đồng chí có vào Sài GÒn thì vui lòng để lại địa chỉ liên lạc để mai mốt rủ đi khảo sát tình hình xây dựng nhà cửa ở miền Tây chứ . Chú An giờ đang ở đâu thế?
    "Knowing is not enough, we must apply. Willing is not enough, we must do."

Sinh viên năm nhất

An đang làm ở 1 công ty của nước ngoài cũng làm bên thiết kế nhưng công trình toàn ở nước ngoài cậu à, công việc vừa cũ, cũng vừa mới nhưng nói chung là khá thú vị, khi nào các bác vào Sài Gòn, thì á... em một tiếng nhé !

Sinh viên năm tư namqng's Avatar

Quote Originally Posted by SBT View Post
    Mấy đồng chí có vào Sài GÒn thì vui lòng để lại địa chỉ liên lạc để mai mốt rủ đi khảo sát tình hình xây dựng nhà cửa ở miền Tây chứ . Chú An giờ đang ở đâu thế?
    Nhà cửa ở miền Tây tớ "xây" cả rồi!!! Nếu có muốn ở thì xuống đây tớ...tặng cho 1 căn mà ở! (nhiều quá ở không xuể!)
    Đừng để lại ngày mai những gì làm được hôm nay!

Sinh viên năm nhất

Chào anh em 02X3C, dạo này mọi người đâu mất tiêu cả rồi, diễn đàn lớp mình sao vắng tanh vậy. Mong anh em hãy bỏ chút ít thời gian "vàng ngọc" để tham gia cho diễn đàn sôi nổi hơn. Hãy thử thảo luận về vấn đề sử dụng phần mềm Land trong thiết kế đường, hệ thống thoát nước...Có thể đề tài này cũ rồi nhưng nếu các bạn tham gia biết đâu lại biết thêm nhiều điều hay.
    Gởi ít tài liều cho anh em tham khảo

Sinh viên năm nhất

Hi hi ảnh của Thằng Truyền râu xấu quá!
    Chào anh em. Have a good day
    Last edited by tuananh; 16/11/08 at 03:42 PM. Reason: Đề nghj bạn không được viết như thế này.Giống như Spam đấy.

Sinh viên năm nhất

Nhìn kỹ sư hết mà lên mạng yếu thật......buồn quá
    Lớp mình chuẩn bị có 2 người đám cưới đó

Page 9 of 18 FirstFirst ... 7891011 ... LastLast