Page 3 of 3 FirstFirst 123
Results 21 to 30 of 30

Thread: Eng club, how to be born?

G.Viên Khoa tung_Geolab's Avatar

Hình ảnh hơi mờ các bạn có thể click vào từng hình để xem rõ hơn. Thanks!
    Hoang Phuong Tung
    Room 13116
    Geotechnical Lab - Dept. of Civil & Environmetal Eng.
    MyongJi University
    Address: San 39-2, Nam-Dong, Yongin, Gyunggi-Do, Korea 449-782
    Phone: 82-31-336-8837

Sinh viên năm nhất

Minh cung xin tan thanh y tuong cua " thay Tung", luc hoc trong truong minh da thay Thay Lan va cac Thay trong khoa cung rat muon xay dung mot mo hinh nhu the nhung hinh nhu cac ban sinh vien cua chung ta van con "han che" ve khoang nay thi phai, minh cung da nhu cac ban ANh van rat te, va anh van chuyen nghanh thi con te hon. Trong thoi ky hoi nhap hien nay, thiet nghi Anh Van cung la 1 cong cu de giup ta tiep can duoc voi the gioi, voi cac ky thuat tien tien cua nhan loai. Anh van noi rieng va ngoai ngu noi chung rat can thiet cho chung ta.
    "Thay Tung" co gang gay dung phong trao nhe!
    Longkonica
    Last edited by nbc; 23/11/07 at 08:52 AM. Reason: Bạn làm ơn sửa bài thành tiếng Việt có dấu nhé!

Thành viên danh dự

Lại 1 lần hoi_ngo online là 1 lần hoi-ngo thấy vui. Vui vì SV KHOA TA ĐANG "KHÁT " ANH VĂN , vui vì cảm thấy như mình được tiếp sức bởi mọi người , vui vì ở đâu đó trên thế giới này vẫn có những con người tâm huyết và vui vì người xa xứ vẫn dõi theo từng bước của SV quê nhà .
    XIN ĐƯỢC CẢM ƠN CHÂN THÀNH .
    à! thầy Tung ơi,nhân tiện đây em mời thầy làm Cộng tác viên cho CLB ANH VĂN nhé.
    Sau này , em sẽ mail bài của các bạn thành viên qua cho thầy.Thầy xem và sửa giúp SV quê nhà với nha .
    Nếu được , thầy cho em xin địa chỉ mail của thầy để sau này thuận tiên liên lạc .
    looking forward to getting glad informations !
    Thanks from so heart ;

Moderator Langtubui's Avatar

Về viêc ra đời Engclb la y kiến hay nhất đấy.Là sinh viên khóa 06 minh nhận thấy với vốn english it ỏi học ỏ trương phổ thông kô có gì cả .Eng clb sẽ là nơi kiểm tra ,học English của dân C Đ ."THAT A GOOD IDEA"

LET'S BYGONE BE BYGONE!!!!!!!

Thành viên danh dự

cảm ơn langtubui nhe! Em cố gắng giới thiệu về CLB ENG cho mọi người trong khoa ta, nhất là các bạn trong lớp biết nhé.
    Mong dc sự cộng tác của các bạn.

Thành viên danh dự

Thầy Tùng ở đâu rùi nhỉ? Dạo này thầy học nhiều quá chăng? Thầy hãy xem ý kiến của em về 1 lời mời cộng tác với thầy nhé!
    SV hoi_ngo cảm ơn thầy rất nhiều.

G.Viên Khoa tung_Geolab's Avatar

@hoi_ngo: mình rất muốn tham gia cùng các bạn nhưng công việc của mình rất bận, vì vậy không chắc chắn là sẽ luôn luôn có time để sửa bài cho các bạn, nếu mình làm không được thì sẽ làm lỡ việc học của cả club vì vậy mình chỉ sẽ tham gia bằng bằng cách góp ý trên forum khi nào mình ghé thăm. Khoa mình cón rất nhiều thầy cô có trình độ English tốt, các bạn cứ yên tâm.
    Hoang Phuong Tung
    Room 13116
    Geotechnical Lab - Dept. of Civil & Environmetal Eng.
    MyongJi University
    Address: San 39-2, Nam-Dong, Yongin, Gyunggi-Do, Korea 449-782
    Phone: 82-31-336-8837

Sinh viên năm nhất

Mình thấy ý tưởng này hay đấy , nhưng hơi chậm .Việc tồn tại CLB AV ở những trường ngoài này (HN) là khá lâu rồi. Không sao, chậm còn hơn không mà. Cố lên các bạn .Cho tôi tham gia CLB này với nhé .
    À! Góp ý nhỏ thế này : để tồn tại lâu dài , các bạn phải có nguồn tài trợ dồi dào đấy. Không có tiền là thất bại ngay.
    Chúc CLB sớm ra đời nhé!

Thành viên danh dự

Chúng tôi xin cảm ơn 12345 .
    Dù bạn ở khá xa nhưng bạn đã quan tâm đến chúng tôi. Hoi_ngo đồng ý với bạn là tiền là yếu tố vô cùng quan trọng để cho 1 CLb duy trì lâu dài và hiệu quả. Hoi_ngo cũng đang gặp khó khăn chỗ này đấy . Có ai biết cách nào để huy động "vốn" hiệu quả không, chia sẽ kinh nghiệm cho mình với.

Sinh viên năm nhất

Cố lên các bạn. Mình đang học lớp 07ECE bên khoa điện tử .EC của bọn mình 2 tuần làm 1 lần . Thường tổ chức vào 5h30 tối thứ 2.Nếu có điều kiện thì các bạn có thể tham gia. EC của bọn mình có nhiều bạn từ các khoa khác khoa tối.We're very happy for attending of u. Thank you.

Page 3 of 3 FirstFirst 123