Page 30 of 30 FirstFirst ... 20282930
Results 291 to 298 of 298

Thread: Thảo luận Đ.A TK TCTC mặt đường ô tô nhóm 08X3NH59

Administrator nbc's Avatar

Quote Originally Posted by NTN X3d View Post
    Thưa thầy cho em hỏi với ạ!
    Trong nhiệm vụ thầy giao có mục 3.2.10 : lập tiến độ thi công chi tiết mặt đường,tính toán Ksd.
    đến mục 3.2.11 : Tính toán ,phân tích ,so sánh chọn phương án
    Thầy cho em hỏi mục tính toán ở 3.2.11 là tính toán những gì với ạ ?
    Muốn có thể so sánh để chọn phương án được chính xác, cần phải có những định lượng nhất định, đặc biệt là vấn đề chi phí máy thi công của các phương án tổ chức thi công. Muốn có được những định lượng ấy, bạn phải tính toán.
    Ngày hôm nay tốt hơn ngày hôm qua!

Sinh viên năm nhất

Đồ án Thiết kế và tổ chức thi công mặt đường ô tô 08X3NH59 đã hoàn thành xong rồi.Xin cám ơn thấy Nguyễn Biên Cương và thấy Hoàng Phương Tùng đã theo sát hướng dẫn tận tình và có hiệu quả để cả nhóm hoàn thành tốt đồ án được giao.Chúc thấy sức khỏe và công tác tốt!

Sinh viên năm hai quangvinh3012's Avatar

Default Về đích

Với nhiều tâm huyết và cố gắng bao ngày qua cho đồ án.Cuối cùng nhóm của chúng ta đã đến đích cuối cùng. Tuy đồ án còn nhiều sai sót nhưng sau khi hoàn thành đồ án thì chúng em cũng học được cho mình những kinh nghiệm.
    Chúng em xin gửi lời cảm ơn đến thầy Nguyễn Biên Cương và Thầy Hoàng Phương Tùng đã tận tình hướng dẫn cho nhóm chúng em hoàn thành tốt đồ án này.

Sinh viên năm hai golliza_fly's Avatar

Nhóm 04 cũng đã hoàn thành đồ án của mình, Chúng em cám ơn thầy Nguyễn Biên Cương và thầy Hoàng Phương Tùng đã hướng dẫn đồ án nhiệt tình cho nhóm 59. Riêng thầy NBC nhóm chúng em cám ơn thầy rất nhiều vì đã cho nhóm em cơ hội làm tiếp và giúp cho nhóm em được bài học quí giá về sự quan trọng thời gian đối với 1 người kĩ sư tuơng lai."Cơ hội không cho người đến sau".

Sinh viên năm hai

Hôm nay sau khi bảo vệ xong môn xây dựng cầu em mới ngồi vào máy tính lên mạng và vào toppic này,Hôm nay em vào đây ko có gì hơn ngoài việc nói lên 2 từ "cảm ơn" thầy NBC đã tận tình hướng dẫn cho chúng em hoàn thành tốt đồ án xây dựng mặt đường này.Qua sự chỉ dẫn của thầy em đã rút ra được nhiều bài học cho mình.cho con đường phía trước mình phải đi.Giờ em mới hiểu rõ câu nói của 1 cựu học sinh khoa mình là "học CẦU ĐƯỜNG BKDN mà ko học thầy NBC là coi như uổng cả 5 năm học,học thầy NBC mới thấy được đẳng cấp của giảng viên BK"

Administrator nbc's Avatar

Chúc mừng các bạn nhóm 08X3-59 đã hoàn thành đồ án môn học này. Đây là một đồ án khá là thú vị.

Thầy cũng như các thầy cô khác trong bộ môn cũng như trong khoa: luôn mong muốn các bạn sẽ có những tích lũy cả về kiến thức chuyên môn và những kỹ năng cần thiết khác, để khi tốt nghiệp ra trường, sẽ là những KSCĐ có "CHẤT".

Cám ơn các bạn đã có lời động viên. Tự bản thân, thầy thấy mình cũng như các bạn: còn phải cố gắng học hỏi rất nhiều điều, từ cuộc sống, và từ chính các bạn.
    Ngày hôm nay tốt hơn ngày hôm qua!

Sinh viên năm nhất luongphuoc's Avatar

Quote Originally Posted by nbc View Post
    Chúc mừng các bạn nhóm 08X3-59 đã hoàn thành đồ án môn học này. Đây là một đồ án khá là thú vị.

Thầy cũng như các thầy cô khác trong bộ môn cũng như trong khoa: luôn mong muốn các bạn sẽ có những tích lũy cả về kiến thức chuyên môn và những kỹ năng cần thiết khác, để khi tốt nghiệp ra trường, sẽ là những KSCĐ có "CHẤT".

Cám ơn các bạn đã có lời động viên. Tự bản thân, thầy thấy mình cũng như các bạn: còn phải cố gắng học hỏi rất nhiều điều, từ cuộc sống, và từ chính các bạn.
    Đúng là không học với thầy NBC quả thực sự là hối tiếc cả 5 năm học. Chúng em đã được trải nghiệm thú vị suốt 3 tháng với thầy với đủ loại cung bậc cảm xúc. Cảm ơn thầy và chúc thầy sức khỏe để công tác tốt ạ

Sinh viên năm hai golliza_fly's Avatar

Chậc, mới đây đã 2 năm rồi. XL vì đã spam.................................

Page 30 of 30 FirstFirst ... 20282930