Results 1 to 7 of 7

Thread: ai có Catalo máy xây dựng bằng tiếng việt

Sinh viên năm nhất

Default ai có Catalo máy xây dựng bằng tiếng việt

anh nào có catalo máy xây dựng nền đường cho mình xin với! đang làm đồ án xd nền đường mà không tìm ra catalo bằng tiếng việt. tiếng anh nỏ biết chỗ mô mà làm cả

Sinh viên năm tư

Quote Originally Posted by lehung31x3qb View Post
    anh nào có catalo máy xây dựng nền đường cho mình xin với! đang làm đồ án xd nền đường mà không tìm ra catalo bằng tiếng việt. tiếng anh nỏ biết chỗ mô mà làm cả
    Xin nói ngay với bạn là không hề có catologue máy thi công nào bằng tiếng việt đâu bạn ơi trừ khi loại máy đó do chính nước ta sản xuất ra. Những loại máy thi công đều do các hãng nước ngoài sản xuất do đó catologue toàn viết bằng tiếng Anh. Bạn nên tải về rồi xem các thông số kĩ thuật thôi. Còn nếu muốn xem các thông số kĩ thuật của máy mà bằng tiếng việt thì có thể vào trang vatgia.com.vn tuy nhiên không phải máy nào cũng có và hoàn toàn chính xác.
    học cầu đường khổ lắm ai ơi!!!

Sinh viên năm nhất

cảm ơn bạn nha!thế thì lại vất vả nữa rồi đây... thế anh có file nào về thông số các loại máy xúc chuyển, ô tô, máy ủi, máy lu không cho minh xin với, bây giờ không có thời gian để tìm nữa rồi.... khổ quá

Sinh viên năm hai

Trên 4rum mình nhớ hình như thầy nbc có cả bộ sưu tập thì phải.bạn chịu khó tìm nha

Sinh viên năm nhất

cảm ơn bạn đã trả lời nhanh. nhưng nếu bạn giúp thi giúp mình cho đc luôn với đuọc không vì mình học tại chức nên cũng ít biết đến cách tìm tài liệu lắm. bạn chỉ cho mình cách vào 4rum với
    mình cảm ơn

Administrator nbc's Avatar

Quote Originally Posted by lehung31x3qb View Post
    cảm ơn bạn đã trả lời nhanh. nhưng nếu bạn giúp thi giúp mình cho đc luôn với đuọc không vì mình học tại chức nên cũng ít biết đến cách tìm tài liệu lắm. bạn chỉ cho mình cách vào 4rum với
    Bạn lehung31x3qb hãy NHẤN VÀO ĐÂYNHẤN VÀO ĐÂY NỮA để chuyển đến chỗ có một số thứ mà bạn cần.

Ngoài ra, muốn "tự cứu mình" cho nhanh (mà không muốn trau dồi những kỹ năng tìm kiếm trên mạng): bạn hãy đến các thư viện, hoặc hiệu sách/tiệm photocoppy (ở Hòa Khánh) để tìm/mua những thứ mình cần.
    Ngày hôm nay tốt hơn ngày hôm qua!

Sinh viên năm nhất

Dạ em xin cảm ơn Thầy ạ! Do kỹ năng tìm kiếm tài liệu trên mạng của em đang kém vì em học tại chức kỳ 9 em mới về trường nên giờ em mới có dịp làm quen với cách này!,. Em sẽ cố gắng hoàn thiện mình hơn! Em Kính chúc Thầy sức khoẻ!