Page 2 of 55 FirstFirst 12341252 ... LastLast
Results 11 to 20 of 542

Thread: Hiện tượng - Sự kiện - Bình luận

Sinh viên năm ba castus2411dn's Avatar

Hiện nay một số bạn bị nợ, khi vào bảng điểm thì 1-2 môn, nhưng qua mục đăng ký học lai thì có đến 30 môn. Ngất xỉu luôn. Khôi hài hơn lúc chọn đăng ký những môn bị nợ thì trong danh sách lại nhảy ra đã DK môn nào lạ hoắc. Chịu hết nổi!
    Còn "bộ phận" xem điểm thi cũng vui tính lắm, thích thì nó ra, không thích thì báo có quá nhiều kết nối. Mặc dù lúc truy cập là 0h.
    Nếu ai đã thử "ghé thăm" ngôi nhà của khoa ta trên đó thì khôi hài hơn nữa. Chả có nội dung gì cả, vào mục xem điểm thi thì mới phát hiện ra đây là trang......NHÁP của BQT mạng! Vì chẳng có cái gì cả, còn mục lớp thì là 00T1 đến 03T4. Chắc là bị bỏ nhầm danh sách của khoa Tin.
    Không biết lãnh đạo nhà trường, các thầy cô khoa tin có bao giờ ghé thăm web của trường không nhỉ. Các bác Admin chắc cũng là "sản phầm" của khoa Tin nhưng không được kiểm định. Thật là vô trách nhiệm!
    Vừa rồi người ta có đăng về "Một số trang web chết của ngành giáo dục" nhưng thấy sót vụ này. Để mình tiếp tục nha, mời các bạn theo dõi mục tiếp về chủ đề này trên cauduongbkdn trong ít ngày tới!

Giang hồ lãng tử blackdragon's Avatar

Talking

Quote Originally Posted by vandung View Post
    Hiện nay một số bạn bị nợ, khi vào bảng điểm thì 1-2 môn, nhưng qua mục đăng ký học lai thì có đến 30 môn. Ngất xỉu luôn. Khôi hài hơn lúc chọn đăng ký những môn bị nợ thì trong danh sách lại nhảy ra đã DK môn nào lạ hoắc. Chịu hết nổi!
    Còn "bộ phận" xem điểm thi cũng vui tính lắm, thích thì nó ra, không thích thì báo có quá nhiều kết nối. Mặc dù lúc truy cập là 0h.
    Nếu ai đã thử "ghé thăm" ngôi nhà của khoa ta trên đó thì khôi hài hơn nữa. Chả có nội dung gì cả, vào mục xem điểm thi thì mới phát hiện ra đây là trang......NHÁP của BQT mạng! Vì chẳng có cái gì cả, còn mục lớp thì là 00T1 đến 03T4. Chắc là bị bỏ nhầm danh sách của khoa Tin.
    Không biết lãnh đạo nhà trường, các thầy cô khoa tin có bao giờ ghé thăm web của trường không nhỉ. Các bác Admin chắc cũng là "sản phầm" của khoa Tin nhưng không được kiểm định. Thật là vô trách nhiệm!
    Vừa rồi người ta có đăng về "Một số trang web chết của ngành giáo dục" nhưng thấy sót vụ này. Để mình tiếp tục nha, mời các bạn theo dõi mục tiếp về chủ đề này trên cauduongbkdn trong ít ngày tới!
    Trang web nào mới vào hoạt động cũng phải có thiếu sót chứ bạn.Theo mình vấn đề ở đây là mình nêu ra không phải để chê bai mà để góp ý để trang web ngày càng tốt hơn.Nếu bạn nào có khả năng về tin học thì các bạn nên đăng kí làm Admin để xây dựng trang web ngày 1 tốt hơn. Mình thấy ngoài cái khoản xem điểm thi còn ""đỏng đảnh"" thì nôị dung tràg web là OKI. Rất hữu ích :d
    Chiến thắng vĩ đại nhất là chiến thắng chính bản thân mình

Moderator Langtubui's Avatar

Các anh ơi khóa 06 mới rắc rối vấn để này.Bải thi được cắt phách chấm điểm rồi vào điểm qua mạng,chỉ có thể xem điểm qua mạng thôi ,nhưng ôi có một bạn xem điểm qua mang thấy minh được 1 điểm môn vật lý 1 ,không tin được bằng nhờ cô dạy mình lục lai bài xem,thỉ ra trong bảng điẻm lả con 10 các bạn ah.Không biết ai nhập điểm nữa nhập kiểu đó chết mất.Xin nói rõ là khóa 06 chỉ có thể xem điểm qua mạng thôi ,ngoài ra không còn biết cách nào khác.

LET'S BYGONE BE BYGONE!!!!!!!

sáu năm có dư minjak's Avatar

Tạm thời thì cứ cắn răng mà chịu đi đã
    Phải chờ thôi. một năm, 2 năm..
    Cũng có thể bạn ra trường rồi vẩn chưa khắc phục được đâu
    À mà mình có thắc mắc: Ban điều hành trang web đó có được trả lương không nhỉ???????

Moderator quybinh's Avatar

Uhm!!!!
    Em đây mới vào trường ,nghe nói là hệ thống mạng của trường không được tốt. Các anh khóa trước bảo là gặp nhiều rắc rối với việc xem điểm,đăng kí học ....
    Lúc đó em cũng không tin vì trường ta là một trường khá danh tiếng đấy chứ!!
    Nhưng đến hôm nay qua ngày thứ 2 tiến hành đăng kí học qua mạng với hàng loạt rắc rối: mạng chậm, rớt mạng liên tục....thì em đã thấy thế nào là mạng của trường BK. Hic!!Jic!!!
    Hai ngày chầu chực ,chen lấn để đăng kí nhưng đến giờ này em vẫn chưa đăng kí được môn nào.Huhu!!!
    Không biết đến lúc nào thì em sẽ đăng kí đươc đây??
    Mong rằng nhà trường cũng như khoa phụ trách mạng sớm có biện pháp khắc phục, càng sớm càng tốt để việc đăng kí học đầu mỗi học kì sẽ không còn là nỗi ám ảnh của SV trường ta nữa!
    Em xin chân thành cảm ơn!!!
    [MARQUEE]F:\Anh of Quang\eeeeeee\1307105287.img.jpg
    Con gái thời @ ^_^
    [/MARQUEE]

Super Moderator haibkdn's Avatar

Quote Originally Posted by quybinh View Post
    Uhm!!!!
    Em đây mới vào trường ,nghe nói là hệ thống mạng của trường không được tốt. Các anh khóa trước bảo là gặp nhiều rắc rối với việc xem điểm,đăng kí học ....
    Lúc đó em cũng không tin vì trường ta là một trường khá danh tiếng đấy chứ!!
    Nhưng đến hôm nay qua ngày thứ 2 tiến hành đăng kí học qua mạng với hàng loạt rắc rối: mạng chậm, rớt mạng liên tục....thì em đã thấy thế nào là mạng của trường BK. Hic!!Jic!!!
    Hai ngày chầu chực ,chen lấn để đăng kí nhưng đến giờ này em vẫn chưa đăng kí được môn nào.Huhu!!!
    Không biết đến lúc nào thì em sẽ đăng kí đươc đây??
    Mong rằng nhà trường cũng như khoa phụ trách mạng sớm có biện pháp khắc phục, càng sớm càng tốt để việc đăng kí học đầu mỗi học kì sẽ không còn là nỗi ám ảnh của SV trường ta nữa!
    Em xin chân thành cảm ơn!!!
    Chuyện này các thầy cũng phản ánh lên rất nhiều rồi, nhưng kì nào SV cũng kêu cả. Có lẽ đành phải chờ thôi.
    Chúc bạn may mắn vậy!
    Những gì ta chứng kiến hôm nay sẽ làm nhọn hơn những gì ta đối mặt trong tương lai. Lịch sử sẽ luôn phán xét công bằng

Sinh viên năm nhất giacmotrua's Avatar

:smi97: :smi97:
    Quote Originally Posted by blackdragon View Post
    Trang web nào mới vào hoạt động cũng phải có thiếu sót chứ bạn.Theo mình vấn đề ở đây là mình nêu ra không phải để chê bai mà để góp ý để trang web ngày càng tốt hơn.Nếu bạn nào có khả năng về tin học thì các bạn nên đăng kí làm Admin để xây dựng trang web ngày 1 tốt hơn. Mình thấy ngoài cái khoản xem điểm thi còn ""đỏng đảnh"" thì nôị dung tràg web là OKI. Rất hữu ích :d
    Hì hì. Theo bạn thì khả năng tin học có ảnh hưởng đến việc nhập điểm lộn và nhập điểm trễ không? Còn theo kiến thức tin học ít ỏi của mình thì nó chẳng ảnh hưởng gì mấy. Với lại đây là vấn đề nhạy cảm. Không phải ai cũng có quyền cầm bảng điểm của lớp này lớp nọ mà nhập lên trang web. Việc này chỉ có một bộ phận chuyên trách. Đã được giao nhiệm vụ, đã là chuyên trách thì tại sao trách nhiệm lại mơ hồ thế kia?

Bạn nói đúng một ý thôi. Đó là mình nêu vấn đề để mọi người cùng quan tâm khắc phục, chứ không phải soi mói. Mình nêu nó ra là để mọi người hỏi những câu hỏi đơn giản. Lỗi do đâu? Khi nào thì giải quyết? Và ai sẽ trả lời câu hỏi của chúng ta.

Thế nhưng khi mình bước vào chủ đề để xem những câu trả lời thì mình thấy thêm những câu hỏi khác, những thắc mắc khác. Còn câu trả lời thì chỉ có:
    - Hi vọng những năm tới sẽ tốt hơn...
    - ... cũng phải có thiếu sót chứ...
    - Đành phải chờ thôi...

:smi97: :smi97: :smi97: [
    I wish to have something to do, something to hope and somebody to love.

Sinh viên năm hai

Bạn ơi ! nỗi bức xúc của bạn là chuyện quá nhỏ trên một tổng thể tốt, mình là người hay cầm điểm của lớp mình học, mình thấy điểm trên mạng và điểm báo bằng bảng điểm khác nhau mình cũng buồn, nhưng lại rất thông cảm sự nhầm lẫn, có một điều mình khuyên chân thành: các cụ thường nói "giấy trắng mực đen" trên mạng chỉ là tham khảo thôi chứ kết quả bảng điểm mới thật sự là khẳng định, khi bạn thấy sự chênh lệch, bạn (hoặc mọi người) cần tra cứu lại để tin chắc kết quả học của bản thân. Chúc bạn thành công !

Moderator quybinh's Avatar

Thật là tụi nghiệp cho anh em 06 07 quá!
    Không biết các anh khóa 06 đã biết điểm thi của mình chưa nhỉ?
    Chứ khóa 07 đến giờ này vẫn chưa biết kết quả thi giữa kì ?
    Lên mạng thì không thấy mô cả ? lên VPK hỏi thì cô Giáo vụ bảo là chưa có?
    Phải làm sao đây?
    Híc!
    [MARQUEE]F:\Anh of Quang\eeeeeee\1307105287.img.jpg
    Con gái thời @ ^_^
    [/MARQUEE]

Chuyên viên cao cấp Acquy_Dracula's Avatar

Default Phải cám ơn mới xem được, 1 cuộc mua bán không hơn không kém...

Phải cám ơn mới xem được, 1 cuộc mua bán không hơn không kém...

Tôi nghe mấy bạn nói, phải cám ơn mới xem bài được, phải đăng ký mới được xem, ..
    Last edited by Acquy_Dracula; 20/01/08 at 10:11 AM.
    Email: khanhtq234@gmail.com, số điện thoại 0906 522 111

Page 2 of 55 FirstFirst 12341252 ... LastLast